Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hiza kuwa M/Kiti CCM Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hmaster, Mar 31, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata tetesi kuwa kuna uwezekano mkubwa sana wa mh. huyo kuwa mwenyekiti wa chama hilo kongwe nchini na Afrika hapo 2012 ili JeyKey ajikite kwenye urais tu. Kisa alifanikiwa sana katika kampeni kusambaza propaganda za udini kwa sms. Hili ninawezekana kweli?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ee ndiyo
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Acheni udaku!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,858
    Likes Received: 3,051
    Trophy Points: 280
    Yule hawezi kupewa Kigoda hata siku moja atabaiki kubwabwaja kama jibwa kibogoyo.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi unaona raha gani kupoteza muda wa watu kufungua thread hii ambayo kwa kiasi kikubwa inanadi sifa kuu uliyonayo ambayo ni umajununi?
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mie naona bora upewe wewe maana kwa udaku unatisha.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :help:

    Najua haiwezekani kwa kichaa yule kupewa taasisi kama ile.........na kama CCM watakubali kumpa mwehu yule (japo najua hawashindwi hasa kama kuna maslahi makubwa nyuma yake) basi litakuwa jambo zuri sana na lenye kufurahisha kwa tulioyachoka haya mambayuwayu y anjano na kijani
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,834
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mwenztu unaishi China au Australia nini?? Inaelekea huko sasa ni tarehe 01 April 2011. Tatizo huku Africa bado ni tarehe 31 March 2011, about 10 hours to Fools Day!!!
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,704
    Likes Received: 9,397
    Trophy Points: 280
    Katika chama Engine ni Katibu Mkuu maana ndiyr mtendaji mkuu. Sasa kama CCM wameweza kumpa Makamba ukatibu mkuu wanashindwa nini kumpa Tambwe kigoda? au hamuijui CCM kwa maajabu? Kwanza yupo yule Kingmaker wao akiangalia maslahi yake yakoje anaweka mkakati wa amtakaye na inakuwa hivyo. Makamba na Tambwe tofauti iko wapi?Hii ndiyo CCM ya sasa, lolote linaweza kufanyika.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Tetesi? Najua ni kabla ya saa sita ya tarehe moja. Unataka tuamini kuwa CCM imefilisika kiasi hicho hadi Tambwe apewe uenyekiti? Pamoja na kufilisika kwao, kwa hilo sitaki kuamini hata kwa punje moja. Labda mwenyekiti wa Tawi la CCM huko Mbagala Majimatitu.
     
  11. S

    Songasonga Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapotoa hoja ya kipuuzi na wala huoni wala hutambui ujue unatatizo kubwa kuna umuhimu Wa kutafuta ufumbuzi haya tujipime basi...
     
Loading...