Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe hiza, ahusisha migomo ya tanzania na chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PayGod, Jan 11, 2011.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tambwe hiza kiongozi wa propaganda CCM, akihojiwa na chanel ten, amesema CDM , ndio kinausika na migomo yote ya hapa nchini inayotokea, kwa habari zaidi fatilia chanel ten sasa hivi
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sifuatilii ujinga wa mtu mjinga kama Hizza
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yeye anasema eti ni sahii mary chitanda kupiga kura ya udiwani kwenye JIJI la Arusha, hakuna mbunge wa viti maalum wa mkoa fulani, unaweza kupiga kura mkoa wowote
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kipindi kimeisha ila watu wote waliopiga simu wamemshangaa tambwe hiza kwa kuhusisha migomo ya ttcl, udom na CHADEMA, kwa kumwambia migomo ilikuwepo hata kipindi cha Chama kimoja, kwa mfano SITTA alishawahi kuongoza mgomo wa UDSM , hezi hizo za chama kimoja tu, je hapo napo chadema ilihusika
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Source: Bonyeza Hapa

    Watanzania bana yaani mmesahau mara hii mwenyekiti wa chama cha akina Tambwe alichosema katika salaam zake za mwaka mpya. Tambwe amefanya nukuu tu. Najikuta nawashangaa wanaomshangaa Tambwe ila hawakumshangaa mwenye kiti wake.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hii itakuwa sera ya ccm kila wapopata muda wa kuongea na chombo cha habari

    Najua wapo baadhi ya wanasiasa na vyama vya siasa ambavyo vimepanga mikakati ya kuendeleza malumbano ya uchaguzi na kutaka Watanzania waishi kama vile nchi ipo kwenye kampeni za uchaguzi.Wamepanga wakati wote kutafuta jambo au hata kuzua jambo ili kuwachochea wananchi waichukie Serikali. Wamepanga kuchochea migomo vyuoni na maandamano ya wananchi mara kwa mara. Kwao wao huo ndiyo mkakati wa kujijenga kisiasa ili kujiandalia ushindi kwenye uchaguzi wa mwaka 2015.

    [FONT=Palatino Linotype, serif]Nawatanabaisha ndugu zangu myajue hayo ili msipoteze muda wenu muhimu wa kujiendeleza na kugeuzwa kuwa mbuzi wa kafara kwa ajili ya kuendeleza maslahi ya kisiasa ya watu fulani. Kwa jinsi watu hao walivyokuwa wabinafsi na wasivyokuwa na huruma na wenzao, wako tayari kuchochea ghasia bila kujali madhara yatakayowakuta watu watakaoshiriki. Wao hasa wanachotaka ni ghasia kutokea na vyombo vya dola kuingilia ati waiambie jumuiya ya kimataifa jinsi Serikali yetu ilivyo katili. Nawasihi ndugu zangu msiwasikilize wala kuwafuata wanasiasa hawa[/FONT]
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu ni puppet kama alivyo Makamba wanatumika kwa manufaa ya hao viongozi wa CCM wanakuwa remote controlled, soon wata-expire then watatupwa kama Big G.
     
  8. m

    mams JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikupoteza muda kumsikiliza kwa kuwa nilijua ataongea propaganda tu!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Just a POWER FOOL.....Dreaming of becoming an MP since 1995
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Wasambaa wote duniani akili zao ni kama za Tambwe na Makamba? Nauliza tu jamani msichukie watani zangu Wasambaa!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wakuu huyu Tambwe ni mtu wa kupuuzwa hana jipya ambalo linaweza kulisaidia taifa letu changa!!
     
  12. T

    The Future. Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana nguvu ya hoja, maji yamewafika shingoni.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Tambwe hiza hastahili kujadiliwa na watu wenye fikra pevu, huyu ni kasuku wa chama cha majambazi.
     
  14. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Hii ni kweli kabisa, maana CDM ndio inawapa watu elimu ya kutosha na kufichua jinsi wafanyakazi, wanafunzi na raia wa kawaida wanavyonyanyasika na utawala wa ubabe, uliojaa ufisadi na manyanyaso.

    Just imagine wana hela ya kuilipa dowans kampuni hata serikali haijui mmiliki wake lakini hawana hela ya kuwapa wanachuo na kulipa madai ya wahadhiri. This is shame to Tambwe, JK, Makamba etc and CCM.

    Ahsananteni waTZ kwa kuelewa haki zenu za msingi na muendelee kuzidai.

    Hongera CDM na Viongozi wake kwa kuwafungua waTZ macho.

    Tuko pamoja.
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uliposema tu Tambwe Hiza nilichomoa power cable ili watoto wasije wakaselect Ch 10 kwa bahati mbaya!
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tusi kwa wanafunzi.
     
  17. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cha msingi kama watu wanagoma kwa sababu zenye maana na ikiwa ni katika harakati za kupigania haki zao kosa liko wapi hata kama CDM ndio wanawaongoza kufanya hivyo.Naona kwa hilo wametoa pongezi kwa CDM kuwa wako mstari wa mbele kuwashawisha wananchi kudai haki zao.Pole kwa ujinga wao(CCM) kuisifia CDM bila kujua.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Badala ya kudeal na caose wao wanahangaika na repercussion, chanzo ni ccm wenyewe ambao wamekataa kuwapa watz haki zao msingi . Wasisingizie cdm!
     
  19. u

    urasa JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kipindi akiwa upinzani aliwahi kusema kama atarudi chama tawala basi amlale mama yake.
    Sasa amerudi chama tawala na tgena ni naibu kitengo cha umbea(propaganda)
    hapa tumuulize ndg yetu tambwe,vipi ametekeleza ile ahadi yake?maana amerudi tayari chama tawala.
    My take:tambwe ni wa kupuuzwa tena kwa hali ya juu kabisa
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Basi kashamlala kama alivyosema!
     
Loading...