Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambiko Ofisini. Tutafika kweli??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CtVKiLaZA, Nov 18, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida leo asubuhi nimefika Ofisini kwangu. Si unajua tena mambo ya kujiajiri. Nina ka salon kangu na mtaani kuna salon mbili nyingine. Lakini kufika mlangoni nikakuta kuna kichwa cha kuku, kitamba chekundu na damu. Pembeni kidogo nikaona kuna shimo limechibwa ndani kukiwa na kuku mweupe. Mi sio mtu ya kuamini Mambo ya kishirikina. Nimefanya usafi na kuendelea na biashara yangu.
    Lakini kwa nini tunafanyiana hivi. Tunarudisha nyuma.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umerudishwa nyuma na nani? kuku?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe kama unaamini hayo mambo basi ni kweli utarudishwa nyuma.
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kabda icho kitambaa cheupe na damu
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hana kazi
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu watu kama hao hata kwetu wapo! Dumu kwenye maombi tu. Ila sijakuelewa hapo uliposema kuwa " Mi sio mtu ya kuamini Mambo ya kishirikina. Nimefanya usafi na kuendelea na biashara yangu.
    Lakini kwa nini tunafanyiana hivi. Tunarudisha nyuma"
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sisi ndio waafrica nakupa siku tatu lazima ufunge saluni yako Lol,mkuu huamini ushirikina,je hukustuka ulipoona hivyo vimbwanga? Nalog off
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    wanapima imani yako,
    la sivyo kama umemdhulumu mtu jitahidi muyamalize.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Imani potofu tu hiyo.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni mbinu tu ya kukudhoofisha,umefanya usafi na kuanza kazi hiyo ni hatua nzuri sasa fanya kazi kwa bidii zaidi hata ukikuta ng'ombe kachinjwa mlangoni we fanya usafi na kupiga kazi watachoka wenyewe.
     
  11. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante sana. Maneno yako yamenifariji
     
  12. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama wananipima IMANI basi wamepotea njia. Pia hakuna muda anayenidai
     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na pia inafanywa na wapotofu
     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeshangaa tu. Kumbe kuna watu wanaumiza kichwa juu yangu
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    basi kama umefanya usafi we endelea kula vichwa ama ida..
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ukiona vipi tafuta tu eneo lingine la biashara
    haya mambo wakati mwingine yanaishia pabaya.
     
  17. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ya kwa imani yangu siamini haya mambo kabsa. Nilipo sema kwa nini tunarudisha nyuma nilikuwa na maanisha kwa nini tusumbuane. Wakafanyie huko huko. Hapa inawapa hofu mpaka wateja wangu. Binadamu tumetofautiana uwezo wa kutambua.
     
  18. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kawaida mteja wako akisikia mambo kama haya. Siku nyingne hataogopa kuja hapa saluni.
     
  19. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na waliokuja kufanya matambiko hapa saluni. Wanawatisha wateja wangu.
     
  20. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo kwanza ofisi ina mwezi na siku kadhaa. Ngoja tuangalie upepo unaendaje.
     
Loading...