Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa yamponza mke mgumba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Feb 27, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Babu mmoja alikuwa na wake wawili wa kwanza alikuwa azai wa pili alikuwa na watoto. Huyo mke wa pili na watoto wake kila kukicha walikuwa hawaishi kumnyanyasa mke mgumba kwa vijembe vya hapa na pale Pamoja na kutokuwa na mtoto lakini babu alitokea kumpenda sana. Siku moja akamwambia kwamba kwa vile mke mwenza na wanae wanamwandama sana na akifa lazima watamtolea nje akamwambia ikitokea nikatangulia mbele ya haki urithi wako nimeuficha juu darini kwa hiyo nikifa nikunje vizuri halafu panda darini uchukue urithi wako halafu piga mayowe kuwataarifu majira. Siku ya siku babu akaanguka chini nakujigaragaza akaonekana anakata roho yule mgumba hakujali kumweka sawa babu wakati anaaga dunia akawa kwenye harakati za kupanda darini kuchukua uridhi aliohaidiwa na babu kila anachojaribu kutumia kufika darini kinakuwa kifupi akaamua kusogeza maiti ya babu nakuweka kinu juu yake hili aweze kupanda darini. Babu akazinduka na kumuliza hivi mke wangu hivyo ndivyo tulivyohaidiana nimejifanya nimekufa nione akili zako zikoje uenda hata mwenyezi Mungu aliona una huruma ndio maana akakufanya hivyo mke hapohapo akazimiaaj
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tamaa mbaya!
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndio walivyo hawa madem wa cku hz.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    hadisi hii alikufundisha nani?
    Inatufundisha nini?
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    dah kweli noma
     
Loading...