Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Take Shower Together

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Jun 1, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu toweni fikra zenu juu ya jambo hili la kukoga na mpezi wako mnaliangalia katika mtazamo wa aina gani ?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kama ni mumeo/mkeo mmhh
    au partner wako wa muda safi sana

    au unataka kujua nini zaidi??
     
  3. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    afrodenzi;
    kama ni mumeo/mkeo mmhh
    au partner wako wa muda safi sana

    au unataka kujua nini zaidi??



    mbona mguno hapo?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ..ndo manake babu...kukoga na kuoga pamoja rrrahaaaaaaaaaaaaa ...LAKIN AFUMBE MACHO ASINICHUNGULIE tu..:dance:!!!!!!!
     
  5. t

    tambarare Senior Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki ukweli kama kuna mambo ambayo mie nashauri wanandoa kufanya kwa pamoja ni pamoja na hili la kuoga pamoja,,,,, faida ni nyingi
    1,linaongeza upendo
    2,usafi wa kweli kwa kila mtu unafanyika kwani unaposhindwa kufikisha mikono mwenzio anakusaidia
    3,mwenzio anaweza kuona sehemu ambayo haijafikwa na maji...ukizingatia maji ya dar ya kupimiana..........huwa naoga litre kama 20 lkn bado wakati mwingine nabakiwa na povu sikioni lkn ange
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh, shida yote hiyo ya kujitakia ya nini?..................imagine mpaka nitakate mwili ntakuwa nimeteseka kiasi gani?............... aaai, tukutane tu chumbani bana..................
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Yeah...tena unamwambia akunyoe na kufyeka Bush yote anakwetua hadi zile goroli!!! kama hari mbaya mnamaliza kabisa loh!! raha sana kuosha boobs za wife!!unayashika mikono miwili unapaka paka sabuni aisee!! ngoja nimpigie wife lunch time tukaoge pale hata hotelini loh!!na sijui kama nitarudi tena kazini.JF wachokozi sana
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona hiyo ni sawa na kawaida tu ,mnaweza hata kuendelea na mengineyo...na inakuwa powa sana
     
  9. m

    morio JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulivyosound! kama unajifurahisha kwa n...o!
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    jamani eehhh, kuna wengine wapo nyumba za kupanga af wanaingia bafuni wanafanya ndo sehemu ya kupigia stori..yani mtu na mkewe wanaenda kuoga af wanakaa humo wanaongea weee mpaka basi yani kero kwa wengine.
    ingieni bafuni muoge, mchezeane kidogo mtoke sio mfanye ndo sebule alaa!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mambo yapi hayo?Mmmmhh!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmhhhh
    jamani nlikuwa nausikilizia
    utamu tuuu.. mmmhhh
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata bila ya kufumba macho hawezi ona kitu, labda ainame!
     
  14. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mmhhh,mimi siwezi kuoga bila wife nikiwa home, na yeye pia!! master bedroom ni self contained so sometime za kichinachina huko huko
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    You have got it all right!
    Kama nilikuwepo vile?
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni poa tu inaongeza msisimko
     
Loading...