Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa la washabikia uzinzi - Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by CHUAKACHARA, Apr 10, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    It is a pity kuwa nchi nzima na Rais wetu, PM, etc wanashabikia uzinzi. Huyu Marehemu (RIP) alikuwa katika matendo yasiyo mpendeza Mungu, lakini hayo yote Tanzania hawayaoni. Huyu alikuwa anafanya uzinzi, basi najua mtanipiga madongo, potelea mbali.
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    eleza vizuri basi mkuu ilitukupate vilivyo
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mtu akishafariki makosa yote tunamwachia Muumba wake ndiye mwenye Mamlaka ya kumwaadhibu. Kama tukimhukumu marehemu, Mungu atafanya nini ?
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo ujinga wa wabongo na hakuna hata mmoja aliyegusia kuwa vijana muwe watulivu msije mkatokewa na kama yaliyomtokea mwenzenu. We need to change
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na ukikaa kimya huoni wote wataendelea kupita njia hiyo hiyo nalo hilo si kosa?
     
  6. m

    mkatangara Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono mtoa hoja sio kwamba anamuazibu anaongea ukweli
     
  7. Lavie

    Lavie Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihukumu usije ukahukumiwa.
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hukumu iko wapi hapo??
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    nafiri kama wewe sio mzinzi, uwe wa kwanza kurusha jiwe. however ujue kuwa Mungu anapenda watu wote, wazinzi na wasio wazinzi. sote tunaishi kwa neema tu. kama Mungu angekuwa kama wewe hivi, basi siku ileee, unayoikumbuka uliyozini angelikuulia palepale kwenye kitanda, lakini ana huruma alikuacha tu, ukamaliza, ukaondoka, siku ukajifikiria ukarudi kwake ukatubu akakusamehe na sasaivi unarusha mawe kwa wenzio. hapa hatushabikii uzinzi wa mtu, tuna msiba wa mtu aliyekuwa balozi wa tz katika sanaa kwa nchi mbalimbali za afrika mashariki na ameingiza ajira kwa watu wengi waliokuwa wakisambaza kazi zake za sanaa. ni muhimu kuelewa kuwa, wasanii wanatakiwa kutathiminiwa sana. kumbuka kagame alituma hadi ndege kuwachukua wale waimba kwaya chrust ambassadors....tuwajali watu wetu. don't judge his uzinzi, Mungu angehesabu maovu hakuna ambaye angesimama.

    mimi nimependa sana hii, nimeona kumbe watz tuna umoja sana, hii kitu imetuunganisha watz sana sana. mimi hapa niko kahama shinyanga, huwezi amini kuna wasukuma walilia mitaani ajabu huku usukumani. kauli kama yako hiyo ikiitoa huku usukumani, unaliwa nyama nakwambia...and some of them don't even know whether incident ilitokana na uzinzi, wao wanamwangalia kanumba as kanumba hawaangalii uzinzi wake. Mungu anisaidie mimi binafsi kwasababu bado tu ni mwenye dhambi. wala siihitaji kuwanyoshea wengine vidole, labda kama ni kuwaombea tu Mungu awarehemu wageuke.
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    i hope nimekujibu vizuri.
     
  11. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani unayemzungumzia kwa maana ktk kipindi cha wiki moja kumetokea misiba kadhaa ambayo waheshimiwa wameshiriki?
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wameshabikiaje uzinzi? Mtu akishakufa regadles kafaje lazima afanyiwe taratibu zote..kama kuoshwa kuswaliwa na kuzikwa..mfano katika uislamu aliyeoa au kuolewa akikamatwa ugoni anapigwa mawe mpaka afe au aliyeua nae anauawa kisha anafanyiwa taratibu zote ambazo angefanyiwa aliyekufa kwa ugonjwa..labda unachoweza niambia ni kwamba watanzania hatuna kazi muhimu za kufanya..
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This thread leaves a lot to be desired.
     
  14. M

    Mwanandani Senior Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikweli kabisa,jakaya ame waongoza wa tz kushabikia unzinzi.
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    nyeti zinasema kanumba alikuwa kuwadi mkubwa wa mkulu...akimtaka bongo movie yeyote anampigia kanumba direct ...yet woteb ni freemason
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama Kanumba kuishi na mwanamke kama wachumba bila ndoa ndio UZINZI, basi umetukana wengi sana tena wenye uongozi mkubwa kwenye vyama vya siasa!
    Tuombe radhi mashabiki...........
     
  17. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unayewaita wenzako wazinzi wewe ni msafi??

    Au kwakuwa unashinda kwenye nyumba za ibada ndio ukajiona umeongoka? Usi judge ndugu yangu hakimu yupo mmoja tu.
     
  18. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    From Mwananchi
    "SAHIHISHO
    Rais Jakaya Kikwete jana alilazimika kubadili ratiba yake ya safari za ndani ya nchi ili kwenda kujumuika na waombolezaji wengine katika msiba wa msanii nguli, Steven Kanumba na hakuwa na safari nje ya nchi kama ilivyoripotiwa na gazeti hili jana. Mhariri."

    END of quote

    My Take.
    Amestukia the way alivyopuuza Mgomo wa Ma Dr na kukimbilia wapi sijui vile, so anajaribu ku netralize watu wasije wa question: Kifo cha Steve na Mgomo wa Ma Dr..........
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nimesikitika sana msanii wa filamu za mahusiano na mapenzi anakufa kwa kuteswa na wivu wa mapenzi tena kwa katoto ,i thought he was a Badass!
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atajua mwenyewe na Mungu wake; sisi kazi yetu ni kumzika period.
     
Loading...