Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari-vijana acheni vitambulisho vya kupigia kura majumbani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Oct 11, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nawashauri vijana kote nchini hasa kwenye majimbo ambako CCM hawapui, waviache vitambulisho vya kupigia kura majumbani badala ya kutembea navyo. Hii ni kwa sababu katika maeneo hayo vijana wanakamatwa kamatwa ovyo na kuswekwa ndani. Na ukiwa ndani vifaa huachwa counter na kama kuna kitambulisho ni rahisi kwa polisi kukificha ili upoteze haki yako ya kupiga kura. Kijana kama huna kitambulisho zaidi ya cha mpiga kura bora ukachukue barua toka serikali ya mtaa ndo utembee nayo kama kitambulisho la sivyo tutapoteza wapiga kura wengi vijana kutokana na kamata kamata ya polisi. Si mmeshasikia Arusha na Mwanza jinsi vijana wanavyoswekwa ndani? Huo ni mwanzo majimbo mengine yatafuata.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hili ni angalizo zuri haswa tukizingatia Mama Salma amesikika akilalama na vijana ndiyo wanataka kuivunja ndoa yake kwa kutomchagua mzee wake.......... JK
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kidundulima umenena... Hiyo ni mojawapo ya mbinu za CHECHEMEE...
     
  4. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo ni ukweli kabsa vijana wote tuweni macho.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lakini pia wawe macho maana kama mkeo ni sisi m au mmeo ni sisi m atakuibia na kukificha hadi 1.11.
    Nashauri kama mmeo na mkeo ni sisi m chukua shahada yake ifiche hadi tarehe 1.11 ili asipige kura kuharibu matokeo yetu.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    sasa hii ni mbinu chafu...........sisi sio wachafu bana, tutawashinda kihalali kabisa!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mtenda hutendwa bana........!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mtenda hutendwa!!
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kumaanisha hivyo. Thanks
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna moja alikuwa ananisogelea kubaini kama nina shahada na kama nitapiga kura. Kwa sababu najua umafia wake, nikahamisha kila kitu. Huko nilikoweka bora panya washerehekee, ila Oct 31 nitakong'oli penyewe
     
  11. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    CCM wakikabwa koo hakuna uhalali. Kumbuka walishajifunza Kenya, Zambia, na Malawi kuwa ni gharama kubwa kwa chama kilichopo madarakani kupoteza uchaguzi mana hakitapata nafasi ya kurudi tena madarakani.
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usalama wa taifa wamesha anza kutafuta ushindi kwa waajili wao!:blah:
     
Loading...