Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Ukinunua boda boda...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babkey, Aug 25, 2012.

  1. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kuchukua Magongo na/au sanda, jeneza kwa atakaekuuzia au kukuajiri.

    'IMETOLEWA KWA HISANI YA WATU WA CHINA'
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,960
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Waliopata ajali ya bodaboda hapa moro,wakifika hospital ya mkoa wanaulizwa kama alikuwa ni derava au abiria,kama umejibu ulikuwa dereva madaktari wanaongeza ukubwa wa jeraha(hata kukata kiungo)
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kupotosha umma wewe!Hicho ndicho walichosomea(kuongeza ukubwa wavidonda)?Acha propaganda zakizushi wewe!Kama ulikatwa mguu wewe kwamatatizo binafsi usidhani walikuonea,kama umeonewa dai fidia.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    duuuuu!!
     
  5. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Juzi juzi kijana wa bodaboda alisababisha kifo chake kwa mikogo,eti aligeuza shati lake vifungo akafungia mgongoni, baada yakupata ajali wasamaria wema walifika kumsaidia walipoona shati limevaliwa kinyume wakadhani kijana kaumia sana mpaka shingo limegeuka mbele nyuma.
    Wakakubaliana kuwa huduma ya kwanza nikurudisha shingo katika hali yake ya kawaida ikawa vuta nikuvute nguo kuchanika kumbe ndio wakawa wanamsogeza kwa godi!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa boda boda zinavyowafanyia basi kuna haja yakuuziwa na magongo ila jeneza itakatisha watu tamaa ya kununua
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So sad jaman lol!
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...teh teh teh...
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ....da!
     
  10. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    funny to b tru.......
     
  11. mkulima2

    mkulima2 Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inasikitisha
     
  12. p

    pretty n JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh.....................
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mwingine yalimkuta kama hayo kwa kugeuza kapelo aliyokuwa kavaa!

     
Loading...