Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari Tume Teule ya Bunge.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nrongalema, Aug 25, 2011.

  1. n

    nrongalema Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu Spika ametangaza kuundwa kwa Tume(Kamati) Teule ya Bunge kuchunguza mchakato wa kurudishwa kwa Jairo kazini na kudhalilishwa kwa Waziri Mkuu pamoja na Bunge kulikofanywa na Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Luanjo.

    Wana JF ninaomba tubainishe sifa za wajumbe wa hiyo kamati/tume maana ninahisi harufu ambayo siyo nzuri kama tahadhari haitachukuliwa...

    ninapendekeza yafuatayo:

    1. tume iwe na wajumbe makini.
    2. tume iwe na wajumbe wasioshawishika.
    3. tume isiwe na mafisadi.
    4. tume isiwe na lengo la kulipiza kisasi.
    5. tume isitoke nje ya hadidu za rejea.
    6. tume itende haki kwa kila muhusika.
    7. tume itupe matokeo yatakayotupeleka mbele na siyo yatakayotuchezesha mduara.
     
Loading...