Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kuelekea christmas na mwaka mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Dec 3, 2008.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2008
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shamrashamra za SIKU KUU ZA Christmas na mwaka mpya zimeanza.

    TAHADHARI INAHITAJIKA,

    1. Vibaka sasa wamejiweka tayari kuwakwapua watu simu zao za

    mikonomni na vitu vinginevyo.

    2. Matapeli nao wakijua kuwa watu wanahitaji pesa za matumizi,

    wametunga mbinu nyingi kuwahadaa watu kwa kisingizio cha

    kuwajaza mapesa.

    3. Madereva wengi wasiorasmi sasa wanaendesha vyombo vya

    usafiri kwa lengo la kupata pesa za chapchap.Hawa ni rahisi

    kusababisha ajal.

    4. Kumbi zinazoitwa za Starehe zinaandaliwa kufanya

    maonyesho kama walivyofanya kule Tabora na kusababisha vifo

    lukuki vya watoto.Wanastarehe hao husema ''KUTAKUWA NA

    DISCO LA KUFA MTU '' na kweli watu hufa eidha kwa

    kuambukizwa virusi au kwa tukio kama lile la Tabora.

    Je hizi ni kumbi za starehe au ni kumbi za vifo?

    NASHAURI,

    1. Watu tuwe makini kwa kila tukifanyacho.

    2. Vyombo vya usalama viwe makini katika wajibu wao.

    3. Waumini tumwombe Mungu atuepushe na athari mbaya zozote.

    4. Sikukuu zitumiwe kwa kusudi halisi na siyo makusudi bandia.

    5. Watoto walindwe wasiingie katika uharibifu unaoitwa starehe.

    EXAUD JOHN MAKIYAO
    +255784347001
    makyaoexaud@yahoo.com
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyuda Makyao kann?
    Asante kwa warning hiyo
     
Loading...