Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: ijumaa kesho si ajabu ikawa na vurugu kubwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salary Slip, Oct 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu, kufuatia kukamatwa na kufikishwa mahakama leo kwa Ponda na wenzake na kukosa dhamana, si ajabu, kesho baada ya swala ya Ijumaa, yakazuka maandamano makubwa kushinikiza Ponda na wenzake waaachiwe huru.

    Mtazamo huu, unaenda sambamba na kauli ya kamanda Kova, kuwa hawataruhusu watu kuvunja sheria za nchi.Kitakachotokea bila shaka ni mvutano kati ya waislamu na jeshi la polisi na hatima yake kila mtu anaijua kwani tumeshashuhudia ktk majukwaa ya kisiasa matokeo ya kupimana ubavu kati ya polisi na raia.

    Kwa hali ilivyo hivi sasa, ni vigumu kuamini kama waislamu wataridhika Ponda na wenzake kunyimwa dhamana.Haya ni matokeo ya kulea uovu kwa muda mrefu kwani hatua zilipaswa kuchukuliwa mapema kabla hali haijawa kama ilivyo sasa.
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Lets wait and see what will happen.
     
  3. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Thubutu!!! hatari itoke wapi ilhali nchi imeshakabidhiwa kwa Malaika Walinzi, kwa usimamizi wa Bikira Maria, Mama wa Huruma!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tuiombee nchi yetu. tunakoelekea siko!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wengine tuntaka amani bwana. Weekend yote tuanze kupigana bila sababu tumekosa nini?
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwakweli TZ tumekosa mambo muhimu ya kufanya. Huu naamini ndo mwezi ya HIJA...sasa inakuwaje?
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni MALKIA WA AMANI! atatupigania mpaka mwisho! HATAKUBALI KUONA NCHI INAINGIA VITANI, kwa wakatoliki, tusali rosary yake, ni mwezi wa rosary huu!
     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    aaagh! hakuna siasa kweli humo! chadema hawatashiriki
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Sema tu kama wewe ni mwanaccm.

    Usituzuge.
     
  10. K

    Ka2 Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa hvyhvy na ujinga wako mpaka yakukute...!
     
  11. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naungana na wewe katika hili...hali haitakuwa shwari.
    Tusubiri tuone:a s 465:
     
  12. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kuna taarifa nimezipata kuwa kesho baada ya sala ya Ijumaa kutakuwa na maandamano ya siku 7 mfululizo hadi ponda na wenzake waachiwe huru
     
  13. Ng'wale

    Ng'wale JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hakika umenena!!!
     
  14. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri intelijensia ya polisi ifanye kazi.
     
  15. K

    Ka2 Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv ww unaweza kwenda harusini na mkeo then jamaa wakamchukua mkeo utanyamaza kwa kusema ni siku ya harusi?
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amiri jeshi mkuu aka presdaa yuko wp?
     
  17. m

    muhogomtamu JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa naanza kumkumbuka mzee BMW
     
  18. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona vijana wa kova wanapiga jaramba!!!!!, wanaandaa flying objects, na vitu vizito vyenye ncha kali,

    tuone nani kidume hiyo kesho atakae vuka utepe mwekundu.
     
  19. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu,kesho njini kunaweza kusiwe salama sana.Shule za mjini kama St.Joseph wamefunga shule kwa siku ya kesho.Tahadhari ni bora kuliko kusubiri litokee baya.Hawa watu walipoandamana kushinikiza waliokataa kuhesabiwa waachiwe na wakaachiwa ndipo jeshi la polisi lilipokosea,sasa wanajua kuwa wanaogopwa so wakiandama tu wanaweza kutoa shinikizo.Ila kwa mkwara wa Kova aliotoa jana,nina wasiwasi kesho PATACHIMBIKA so stay mbali na city centre.
     
  20. Huntsman

    Huntsman JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    hizi taarifa hata mimi nimezipata mkuu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...