Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri yangu kwenye sera zetu hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Original Pastor, Jun 22, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tafsiri yangu kuhusu hawa wa Germany huyo mmoja ameshika tama sababu sera za ndani ya kijikitabu hicho hazitekelezeki kutokana na Rushwa na Baadhi ya Wabunge wetu wa CHama chetu hicho kununua Uongozi. Hata Pia Bajeti wameangalia wameona imezidi yao mara 10 lakini sisi tunaikomalia tu.
    Toa oni lako hapa

    DSC_7826.JPG
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia picha zote,hao ni social democrats wa Germany ambao wana sera kama za CCM,walikuwa wageni wa nepi.
     
Loading...