Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari haya fanya uamuzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 21, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umeoa au umeolewa au una rafiki wa kike au wa kiume,kumbuka siku ya kwanza mlivyokutana naye ukampenda naye akakupenda
    mkakubaliana kupendana na mkapeana ahadi za kuwa pamoja.Amekuwa nawewe wakati wa shida na raha amekusaidia mengi bila malalamiko
    anakupenda anakujali anakuheshimu anakufanyia yote mazuri ila wewe unaona hafai unaenda kutembea na mtu mwingine kwa ajili ya tamaa
    za mwili au za mali au za starehe.anakuja kugundua unamcheat anaamua kukusamehe baada ya muda unarudi kuleklule.Jaribu kujiweka kwenya
    hali hiyo kuwa ingekuwa niwewe ungefanyaje na kumbuka ahadi ulizozitoa mwanzoni tafakari haya fanya uamuzi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni nzuri ila itakuwa wote ni cheater ndo maana inakuwa hivyo..
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningesepa, coz hapo hakuna mapenz bt maigizo!
     
  4. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo nakimbia haraka, tena bila kuangalia nyuma1
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unasikitika for a while then unaendelea na maisha, hakuna mtu yuko responsible to your happiness ni wewe mwenyewe, uking'ang'ania hapo kubali yanayofatia
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kinaitwa ahadi kwenye kitu inaitwa mapenzi kati ya mke na mume/ rafiki wa kike na kiume. Tenda wema nenda zako usingoje shukrani.


    Ukitaka mapenzi unayapata toka kwa wazazi wako na wanao tu.
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    well said mamito, mtoa mada soma signature ya gaga hapa

    No one screw your life, unless you gave them the screw driver! -
     
Loading...