Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhari naomba usome hii na uchangie mawazo yako yenye HEKIMA.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bampami, Jan 15, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Habari wana Jf!!
    Nikiwa nimetoka kanisani mwenge, nikapanda gari za ubungo kupitia chuo kwani nlikuwa naelekea campus.
    Nikiwa kwenye gari mbele yangu alikaa mwanaume aliyekuwa amempakata mtoto kwa kumwangalia ni kama ana wiki tatu, Mwanaume alionekana ana furaha zaidi kwa mtoto yule, akicheka kwa furaha na kuongea naye yaani mpaka uliyekaa naye unafurahi kwa aina ya upendo aliokuwa akionesha,nliwaona wamama wa3 na dada m1 wakitabasam tabasam zito kwa yule mwanaume kuonesha kuvutiwa na kitendo cha mwanaume yule. Cha ajabu sasa mkewe alionekana kutofurahishwa na kitendo kile ghafla alisikika akisema "Mi unavyofanya sipendi yani akili zako yote iko kwa mtoto hata unisikilizi wala kuongea na mimi hivi kwanini wewe?" tuliokuwa naye karibu wote tukabutwaa.
    WANAJF, HIVI ALICHOKIFANYA MKEWE'/MMEWE' NI SAHIHI??

    Tafadhari tuelimishane kwa hili.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alikua na lake jambo huyo mwanamke wala sio hilo la mtoto.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wivu ulimsumbua huyo mmama.
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwa furaha aliyokuwa anaionesha baba ni wazi mwanamke angefurahi kwa kile, naamini japo sijafika kwenye ndoa kwamba kwa aina ile ya wababa sijapata kuona na kama wapo basi ni wachache sana.Wengi wao wake zao wakijifungua still wanakuwa busy mbaya akijitahidi ni kuacha matumizi tu.Mda wa kukaa na mtoto na kucheza naye kidogo kwao ni nadra.
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    That woman had preconceived grudges..so wrong if her.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Eavesdropping, ndo tatizo! Ungewauliza ungepata jibu. Unajuaje huyo mtoto sio wa huyo mama (ni wa small house), au unajuaje aliposema 'sipendi unavyofanya' alimaanisha kitu tofauti walichoongelea mapema kabla hujaanza ku-eavedrop?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wivu mpaka kwa mtoto wake mwenyewe?
    Kaaazi kweli kweli.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kabla sijachangia hii ni GT na mimi huwa nayathamini mawazo ya kila mtu hata kama hayana hekima.
    Pia sidhani kila mtu ana hekima,usikute hata wewe mwenyewe usingeuliza swali kama hili.Kama umeoa/kuolewa usingeuliza wala kushangaa hiyo familia hasa mwanamke kumwambia mumewe kama unavyodai.Ndani ya ndoa kuna changamoto nyingi,kwa kutumia hekima tu,unatakiwa ulitambue hilo.Na si kila kitu unachokiona ndani ya familia za watu unakurupuka na kuleta humu jf,tumia hekima.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, no comment
    sina hekima
     
  10. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Akina mama/dada wengi ni wabinafsi sana wana penda wajaliwe wao zaid ya mtu yeyote.
    Baba alikuwa sahihi, mama hakumtendea haki baba na hata kama hakufurahishwa basi angekuwa mtulivu mbele za watu.
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama ni mimi ningempa aendelee kumbeba yeye
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
     
  13. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ana lake jambo huyo mama. Labda hakufurahia kitendo cha hao wanawake kumfurahia mmewe.
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Usimlaumu huyo mama, kuna uwezekano mkubwa kabisa kuwa huyo baba ni mnafiki na alifanya hivyo tu mbele ya hao akina mama abiria ili kumkera mkewe.
    Huwezi conclude kwa kuona hapo tu, labda ungeuliza, kuna wanaume na wanawake mabishoo akiwa mbele ya watu anafanya mambo ya ajabu mazuri ili kujionyesha mbele ya watu kumbe kwenye maisha ya kawaida hawako hivyo kabisa.
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu. Ila naomba nikuambie ki2 cjaleta habari hii kama umbeya fulani LAKINI kuna ki2 nlichokiona nikajifunza lakini nilitaka nijifunze zaidi na ndiyo maana nlileta hapa kwa kuamini wapo wenzangu kwa namna moja ama nyingine wana uelewa zaidi na hivyo basi wanaweza kutumia uelewa wao kuelewa wao kuelimisha wengine nikiwemo mimi pia.Mangapi watu wameyaweka humu yamewaelimisha watu? Kama si maelfu?
    Hivyo basi sidhani kabisa kama nimekosea!
     
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote yanaweza kuwa majibu, SAHIHI ana SIO SAHIHI:

    SAHIHI; alichikifanya mwanamke kinaweza kuwa sahihi kama tu, huyo mumewe alimsikia na akaamua kumpuuza, inawezekana mkewe alimuuliza jambo la maana yeye akampotezea kwa kisingizio anacheza na mtoto.

    SIO SAHIHI; mwanamke atakuwa hayuko sahihi kama tu alisema maneno hayo kwa sababu ya wivu kwani jambo hilo halikuitaji yeye kuingiza wivu japo wivu kwenye mapenzi unaruhusiwa ila wa kiasi, lakini pia mwanamke atakuwa hayuko sahihi kama mumewe hakumsikia ila yeye akadhania mumewe kampuuzia.

    Natumai wakifika nyumbani watayamaliza hao.
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana!!
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    maisha haya!
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Umeonaa B'
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sawa sasa! kuna vitu huwezi kuona wala kujua kwa kuona watu kwenye gari tu!
     
Loading...