Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhalini sana, sana tena sana naombeni ushaur!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dijovisonjn, Aug 3, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nlipokuwa form one mwaka 2004 nlitokea kumpenda sana msichana fulan, nilimpenda sana tena sana, nilipojaribu kum-approach alinkatalia (naamin alinikataa kipindi kile kwa sababu alijiona mdogo) basi nikaamua kumfanya rafiki wa kawaida.
    Tulipofika form three mwaka 2006 mimi nlihama shule na kuhama mkoa kabisa na kwa vile kipindi kile mawasiliano ya simu yalikuwa hayajaenea kwa kiwango kikubwa mikoani niliondoka bila contact zake, hiyo ilikuwa 2006!
    Mwaka 2010
    baada ya kumaliza form six nilibahatika kupata contact zake na tukawa tunawasiliana mara kwa mara, ila ukweli ni kwamba mimi bado nlikuwa nampenda sana na mpaka sasa nampenda sana.
    Mwaka 2010 aliniambia kuwa ana mpenzi kitu ambacho nilijaribu kukielewa na kujipa matuman kuwa wataachana nami nitaweka jina, mpaka sasa bado hawajaachana! Mwaka huu uvumilivu umenishinda, pamoja na kujua kuwa ana mpnz nlim-approach, mwanaume nilibembeleza jumatatu ya wiki hii nikaeleweka nikakubaliwa, jumatano, binti kanitumia sms anadai eti hataki kuwa na mimi tena, kisa eti anajihisi mkosaji mbele za Mungu kwa hiyo hawezi kuachana na huyo mpenzi wake bila sababu yeyote.
    Nikitafakar binafsi naona binti yuko sawa na binafsi naona kama simtendei fresh mshkaji, ila kwa upande mwingine namhtaji sana huyu binti kwa gharama yeyote ile nahisi nitakuwa na amani pamoja na furaha kama nikimuoa huyu binti ila kwa jinsi hali ilivyo kwa sasa najihisi nimezidiwa, wanajf plzzz nisaidieni, NIFANYE NINI?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huyo dada hajielewi anampenda nani.

    Unaweza kuwa na Juma ukamtamani shabani na ukawa hujakutana hata na unayempenda.

    She is caught between Keagan and Seydou, poor Talia!
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa ameshakwambia hawezi kumuwacha bila sababu huoni Kama amekupunguzia mzigo au unadhani hata akitoka kwake halafu umchukue wewe unahisi unatenda haki? Usijizonge huyo msichana sio rizk yako,muombe mungu akupe mbora zaidi yake na achana kumfikiri na kuongea nae......
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    kongosho unachakachua hadi hapa? kutuletea mambo ya bigi buraza?


     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    huyo binti umezaliwa nae?
    si mmekutana wote mna meno 28 (maana enzi hizo nahisi yalikuwa hayajatimia 32)

    achana nae, songa mbele...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndio situation aliyojikuta.

     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Akunyimaye mbaazi, kakupunguzia mashuzi.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Tafuta mwanamke mwingine!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila BT, ujue kuna watu wanajua kukamata mioyo jamani.

    Utadhani wana ulimbo.

     
  10. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pia inaonekana kuwa dada anampenda mtu wakendo maana anafeel guilty kuwa na wewe. songa mbele utampata umpendae
     
  11. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....is JF,no longer a great thinkers ..........
     
  12. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tena huenda labda angekusumbua mbele ya safari.akaze moyo tu na kuvuta subira atampata ampendae.
     
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa kongosho hata kama hakutaki utaendelea kumng'ang'ania tu na kuumia nafsini. unafunga page unafungua ingine hana.
     
  14. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpe mimba
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    acha kuwa king'ang'anizi, inaweza kukugharimu huko mbeleni
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Bado anakuona mdogo 2010 ndo umemaliza six je chuo lini na je kazi lini na je kujijenga kimaisha ili uoe ni lini kajiuliza hayo maswali kaona hiyo kamali ya kumuacha huby wake kukufuata wewe imeegemea kwenye kuliwa
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndio unafunga page huku moyo unauma.

    Akipita akatabasamu tu wee unaanza 'unaniite? Beee!'

     
  18. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaaa,sasa hiyo itakuwa ishu ingine . kama umeamua kufunga page wala huwezi kujirudisha my friend.
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo mpaka ataolewa wewe bado unasubilia waachane....yale yaleee ya fisi kufuatilia mkono wa binadamu may b siku moja utaanguka!
    kaka riziki si yako, unaweza kumpata na matatizo ndo yakazidi huko mbeleni,
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    halafu aishi nae siyo? matokeo yake ni kwa cheated mbeleni.
     
Loading...