Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali kijana Nape Nnauye, hatujasahau kwani hata mwaka bado na vidonda havijapona !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Apr 27, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Nape unadai Kikwete na familia yake wanachafuliwa kwa kuhusishwa na hao watu kwani nyoka anajivua magamba. Kijana hizi picha zinadanganya ? Kumbuka Wapemba hutambuana kwa vilemba na ndege wa rangi moja huruka pamoja.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hapa anaonekana Kikwete akimnadi Rostamu Igunga kwa kudai ni mtu safi ila anasingiziwa!


    [​IMG]
    Hapa Kikwete anaonekana akimnadi Lowasaa huko Monduli na kudai hana doa na ni mchapakazi ila anasingiziwa tu !

    [​IMG]
    Hayo yakiendelea Salma Kikwete naye akajitosa uwanjani kumnadi Chenge huko Bariadi kwa kudai ni mtu safi ila anaonewa wivu !

    Na katika hali ya kuongezea chumvi kwenye kidonda cha Watanzania, Kikwete akamnadi hadi Mramba Rombo akisema, "Huyu kwa maneno ya mjini, ni Mzee Kijana, kwani ni mwenye mawazo mapya yenye manufaa wakati wote…siyo wale wazee ambao wakichoka la mbele linawekwa nyuma, la nyuma linawekwa mbele. Huyu ubongo wake unajadidika (renewal), ni chimbuko la maarifa mapya".

    Aamramba5.jpg
    Wakati JK anamnadi, Mramba alikuwa akikabiliwa na kesi ya ufisadi mahakamani iliyofunguliwa na serikali.

    Huo msitari unaowatenganisha Kikwete na hao washikaji wake umechorwa lini na nani na kwa misingi ipi ? Hapana, labda mtafanikiwa kuwazuga hao hao mliozoea kuwazuga, lakini mjue wengi wanaanza kuzinduka.

     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nape anadhani wenzie hawakuwa na taarifa za ufisadi mpaka juzi tu walipoenda Dodoma!

    Huwezi kujivua magamba kwa kuwapa mafisadi siku 90 eti wajiuzulu? kama ni kuonyesha zero tolerance on UFISADI walitakiwa kuwavua uongozi na kuwaambia wajiuzulu ubunge kinyume chake wawafukuze uanachama ili wapoteze ubunge! Huwezi kusema ni Fisadi hatakiwi kwenye uongozi wa Chama lakini anafaa kuongoza kwenye bunge la taifa!

    Kama tunavyoamini siku zote "Kwa wana-ccm; ccm ni bora zaidi kuliko taifa"! Kibovu kwenye chama lakini kwenye taifa kinafaa tu!
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili ni swali muhimu ccm kupitia bwana Nape inabidi watupe majibu watanzania na tena sio majibu rahisi rahisi kama walivyozoea
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Natamani magazeti ya kesho yawe na hizi picha kwenye kurasa za mbele na magamba ya kobe wa-comment anything on them!:smile-big:
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hizi picha ni Lulu!
    Nimeshazisevu tayari kwa file langu, nahofia zinaweza kupotezwa muda wowote!
    Ushahidi live huu!
     
  6. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    hatukukutana barabarani.jpg

    Tafadhali bwana mdogo Nape Nnauye, hawa wameanzia mbali - hawakukutana tu barabarani ! They share a lot in common na wewe unatumiwa tu bila kujua na haya yote ni maigizo tu - kaa chonjo !
     
Loading...