Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia gani hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Feb 14, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Rafiki yako anakutumia meseji kukusallimu, halafu mwisho anamalizia na msalimie mkeo! anaweka na alama za kushangaa tatu (!!!), maana yake nini aiseee? Au nishaibiwa?

    ---- Message hii imetumwa na ndugu toka Singida, akiomba ushauri ; anahisi kaibiwa na rafiki yake -----
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    Dont you trust your wife?
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mara nyingi hizi sms za msalimie mkeo juwa jamaa anataka tongoza au anatongoza tayari sasa ukimsalimia ni kama unamfikishia ujumbe kutoka kwa flan, ingawa sio mara zote, sometimes in bonifide tu
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwanza: Huyo sio rafiki Kabisaa. Atakuharibia ndoa yako.

    Pili: Mpoteze kwa muda kama mke wako akikuuliza tuu "Rafiki yako yule nani tena yuko wapi siku hizi?" Ujue ameshakugongea na anaendelea kula mzigo wako.

    Tatu: Pole kaka
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    kuna watu wengine waharibifu wa ndoa za watu.....
    anajua utashtuka
    utaanzisha timbwili na mkeo
    mfarakane
    yeye ndo atajisikia kwaaatuuuuu

    akili kichwani mwako
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kwani kuambiwa msalimie mkeo ni ishara mbaya?
    Mimi naona pouwa tu.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo lolote.
     
  8. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Message delivered... chukua hatua!
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka Mkuu, Zile halama tatu (!!!) zinaashiria exitement yake kwa mke wa rafiki yake. Je ni sahihi?

    Swala lingine la kuzingatie ni, Je alijuana na mkeo kabla yako? walikua marafiki kabla ya kuolewa na wewe? Bila hivyo hana maana mwizi tuu huyo rafiki.
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani ingelikuwa msalimie shemeji isingekuwa na mashaka kihivyo, lakini msalimie mkeo!? mazee kuwa mwangalifu-wanaweza kuwa wanakufanya babu jinga huku mali zako zaliwa
     
  11. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni utani tu mkuu
     
  12. M

    Muggssy Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usije ukafa pressure bure sik hizi wanawake/ waka za watu ndio wanaongoza kwa kugongwa tena wengi wao wanatongoza wenyewe we cha msingi mweke wazi wazi kama anaenda inje sikuletee magonjwa atumie kinga na usiumize kichwa
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe unaoa kabisaaa..
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna tatizo akisema msalimie mkeo na inategemea mmezoweana vp wewe na yeye au wakezenu.
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wala sio vibaya kwa mtazamo wangu, inategemea na jinsi mlivyozoeana!

    kama hamna mazoea yoyote ya matan then akasema ivyo ndio kidooogo yaweza kupa mawazo, lakin all in all ni salamu tu usiwaze sana mkuu.

    nimependa unavyouchunga mzigo wako lolz, hadi salamu!!!!!!!!!
     
  16. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    aah aah mitu ipo makini
     
  17. M

    Maswalala Senior Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee! Utakuja stuka you are late my friend
     
  18. bahatika

    bahatika Senior Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    usimuachie nafasi adui akaharibu ndoa yako, take it easy salamu sio mbaya
     
Loading...