Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ipi rushwa kwao mwiko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 29, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bila rushwa..haki haipatikani....toa rushwa upate haki.....(?)
    rushwa na tanzania dam-dam.....!
    Taasisi ipi rushwa kwao mwiko?
     
  2. mbuva

    mbuva Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kwa sasa...
     
  3. M

    Martin Mollel Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kagame rushwa ni 6.6 ya viwango vya EABI
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    rushwa ni nini? ukipata jibu basi kila sehemu ipo.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Rushwa ni adui wa haki,yaani hata kama unahaki ya jambo fulani hutoweza kulipata mpaka umtafute bwana rushwa
    Nasikia hata ktk wanandoa bila rushwa siku hizi hupati unyumba
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Hahahhaaaa mambo ya Beijing sasa......Hivi mkutano kama wa Beijing utafanyika lini tena wakina mama?
     
Loading...