Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taaruma ninayo nimekosa fulsa naombeni msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtendakazi, Jul 26, 2012.

  1. m

    mtendakazi Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na mgomo wa ma daktari nchini na uhamuzi wa serikari kusitisha leseni za madaktari wapatao takribani 300 na baadhi yao wameanza kuondoka nchini ili kutafuta mahala wanakosamini taaruma hii mwenzeni naomba mtu atakayensaidia kupata fulsa hapa nchini katka kazi isiyo ya utabibu lakni taaruma yangu inaweza kufiti, plz wanajamvii nsaidieni coz naipenda nchi yangu japo viongozi wake ni vipofu
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kaka hebu rudi kwanza edit hizo r na l umeinterchange position na kunifanya nivunjike mbavu
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    iweke post yako vzr kaka ili ieleweke kwanza, hope utapata msaada.
    all the best
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni pm tuwasiliane
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    taaruma????????????/
    fulsa????????????????? mimi siyaelewi haya maneneo ni ya kiswahili au kikurya

    fafanua ndugu
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    You cant be serious nigger!
     
  7. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    nyie vp,badala ya kumsaidia mnaleta mbwembwe,yule aliyemkosoa mwanzo c ameeleweka nyie wngn kuna umuhm san wa kujifanya mnajua matumiz ya heruf...kama hamna ya kuchangia c mpite tu,wabongo bhana makungu tu kat mwenzenu yupo serious
     
  8. S

    SUWI JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahhahahahahahahhahhhh!!!! nimecheka hadi mbavu zinauma,,, una taaluma gani ndugu kiswahili kinakupa shida hivi!!!
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    msamehe bure gfsonwin tunajua anakotoka, aahaa!
     
  10. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana mdau,but worry not ipo siku tu utaipata ongeza juhudi na uvumilivu
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimepita hapa kuhakikisha kama ni kweli na usomi wako huu, kiswahili kimechakaa hivyo.
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa vile ... unachangamkia nafasi za akina ulimboka .... ??????? anyway kila la kheri , ingawa najiuliza kama upo tayari kufanya kazi kwenye mazingira ambayo wenzio wamegoma ????
     
  13. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    inamaana wewe ni mmoja kati ya wale waliofutiwa leseni au nimeelewa vibaya...???
     
  14. G

    GreatMkubwa Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haupo siriaz wewe hata kama we mkurya hii imezidi nyie ndo walee mnaosoma halafu mnatoka maempty minded, we umeshindwa hata kujieleza hapa unajua kipi sasa? wakati unatafta msaada halafu huwezi kujieleza eti daktari wa wapi sasa weweee?
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sipati picha ukiandika english itakuwaje...............
     

    Attached Files:

  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,291
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Koma we, labda kikabila lenu
     
  17. M

    Marcus Aurelius Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ritakuwa rinataka turifanyizie mura
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa una taaruma huwezi kupata fursa,ungekuwa na Taaluma,ungefanikiwa
     
  19. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa una taaruma huwezi kupata fulsa,ungekuwa na Taaluma,ungefanikiwa kupata fursa!!
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    makungu? Ndo nini? Acha apewe somo, atajiitaje msomi anaetafuta fursa wakati kiswahili tu kinamletea ukungukungu?
     
Loading...