Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kuhusu namna ya kujiunga na Ualimu baada ya kumaliza kidato cha 4

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tata mvoni, Mar 28, 2012.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAOMBA MWENYE TAARIFA KUHUSU NAFASI ZA KUSOMEA UALIMU KWA WALIOMALIZA KIDATO CHA NNE TUJUZANE. natanguliza shukrani
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unatarajia chuo cha umma au binafsi?
     
  3. Ally chilima

    Ally chilima Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani nisaidieni chuo ambacho kinaweza kumchukua aliyepata division 4 ya 28 ni msichana hata binafsi naomba msaada wenu
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vyuo vingi vinachukua hadi div 4 ya 26 pts (nadhani hii ndio criteria ya NECTA), nadhani anaweza kuchukuliwa kwenye chuo ambako wana nafasi ya re-seat exams.
     
  5. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mdogo wang alipata three ya 23 lakini hakupata chuo cha ualimu,shenz zao
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=2]Tangazo kuhusu nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada kwa mwaka wamasomo 2012/2013[/h]
    2. STASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM: MUDA WA MAFUNZO NI MIAKA 2
    Mwombaji awe na sifa zifuatazo:
    (a) Mwalimu mwenye Stashahada ya Ualimu fani ya Sayansi au Sayansi ya Jamii na uzoefu kazini usiopungua miaka miwili ;
    (b) Ufaulu wa mtihani wa Kidato cha 6 kwa kiwango kisichopungua „Principal Pass‟ moja na „Subsidiary‟ moja za masomo yanayofundishwa katika shule za sekondari;
    (c) Mwalimu anayefundisha watoto wenye mahitaji maalumu (wasioona, viziwi, wenye ulemavu wa akili nk) ni sifa ya nyongeza (vithibitisho viambatishwe).

    3. STASHAHADA YA UALIMU SAYANSI KIMU: MUDA WA MAFUNZO NI MIAKA 2
    Mwombaji awe na sifa zifuatazo:

    [FONT=&amp](a) [/FONT]Mwalimu mwenye Cheti cha Ualimu Daraja A;
    [FONT=&amp](b) [/FONT]Mwalimu mwenye Cheti cha ualimu Sayansi Kimu; na
    [FONT=&amp](c) [/FONT]Ufaulu wa mtihani wa Kidato cha 6 kwa kiwango kisichopungua ‘Principal Pass‟ moja na „Subsidiary‟ moja za masomo ya ‘Biology, Chemistry and Nutrition'.

    VIAMBATISHO/ MAELEZO MUHIMU
    Waombaji wa mafunzo ya Ualimu waambatishe vielelezo vifuatavyo:
    (i) Nakala za vyeti vya ufaulu Kidato cha IV na cha VI;
    (ii) Nakala za vyeti vya kuhitimu mafunzo ya ualimu ngazi ya Cheti na Stahshahada (kwa Walimu kazini);
    (iii) Barua za Walimu kazini zilizopitishwa na Waajiri;
    (iv) Sifa zilizoelekezwa kwa kila kozi ni kwa ajili ya waombaji wa mafunzo ya ualimu katika vyuo vya ualimu vya Serikali na Vyuo Visivyo vya Serikali;
    (v) Wahitimu wa Kidato cha 4 mwaka 2011 na Kidato cha 6 mwaka 2012 walioomba kupitia „Sel forms‟ wanatakiwa kutuma maombi upya kwa barua;
    (vi) Majibu kwa watakaochaguliwa kujiunga na mafunzo ya ualimu yatatolewa kwenye Tovuti ya Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi;
    (vii) Barua za kujiunga na mafunzo zitatolewa na chuo atakakopangwa mwombaji kwa kutumia anuani ya yake; na
    (viii) Tangazo hili lipo pia katika tovuti ya Wizara: WELCOME TO MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING OFFICIAL WEBSITE:::::::::, Ofisi za Makatibu Tawala (M) na Vyuo vya Ualimu.

    MWISHO WA KUPOKEA BARUA ZA MAOMBI NI TAREHE 30/04/2012.
    Maombi yatumwe kwa:
    KATIBU MKUU,
    WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI,
    S.L.P. 9121,
    DAR ES SALAAM (Aione: Mkurugenzi, Elimu ya Ualimu)



    source: WELCOME TO MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING OFFICIAL WEBSITE:::::::::
     
  7. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tafuta kazi ingine ukasomee ndugu yangu; Ualimu kwa hapa Bongo ni kutafutana lawama bure!!!
     
Loading...