Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-Mobile Icon zimegoma.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndechumia, Feb 26, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau, Bro wangu kanipa sim yake aina ya T-Mobile baada ya kuona kuwa imemzingua.
    Simu ni tachi skreeni. Icon zote za upanda wa kushoto hazi respondi, yy anadai kuwa aliiweka karibia na Tv yake kwa hiyo imeharibiwa na magnet, sasa wadau nataka niipatie ufumbuzi ili niachane na haka ka Tekno cha kichina ninachotumia ambacho kina piga kelele kinoma hasa nikipigiwa.

    Wataalam naomben msaada wenu
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu maelezo yako hayajitoshelezi kabisaaa
    Toa maelezo kamili simu yako ni aina gani,T Mobile sio aina ya simu T Mobile ni jina la kampuni ya simu kama Vodacom au Tigo au Airtel,
    Jua kwanza simu yako ni aina gani na model gani kisha njoo hapa wadau watakusaidia hata ku google
     
Loading...