Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Synovet: JamiiForums iliegemea upande wa CHADEMA uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Jun 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Leo jijini Dar pale ubungo plaza,imezinduliwa report juu ya Media monitoring during 2010 election ambapo pamoja na mambo mengine imeeleza kuwa CCM ilipendelewa katika coverage kwenye radio ,tv na magazeti na katika upande wa mitandao wali-monitor Jamii forums na Issa Michuzi blog ambapo imeelezwa kuwa Issa Michuzi alipendelea CCM huku JF ikipendelea chadema.

    Kuna mambo mengi yameongelewa lakini kwa ufupi habari ndiyo huyo.

    Kwamba TBC 1 na mwananchi viliongoza kwa fair coverage kati ya vyombo 92 vilivyofuatiliwa ikiwemo JF na Issa michuzi

    Walikuwepo waandishi kiibao,wawkilishi wa vyama vya siasa akiwemo Tambwe izza,mtatiro, nk

    kijumla report hiyo unaweza kuipata hapa

    Je, Synovate Tanzania wamesoma Footer ya JF?

    [​IMG]

    usiku mwema
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ahhh!!haya yote ni mapambano ipo siku wananchi tutapata kile tunachokitarajia hasa kwa kuiunga mkono Chadema ambao wameonyesha nia ya dhati kupambana kwa kufichua mabaya yanayofanywa na Serikali hii ya ccm.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu vingine havihitaji hata mahesabu sasa kama JF wamejaa wanachama wengi wa CHADEMA unategemea response ya wachangiaji itakuwa upande wa vyama vingine, vyama vingine wakiambiwa wajiunge hapa JF hawataki, halafu uchaguzi umefanyika Oktoba mwaka jana ripoti inakuja kutoka mwezi wa sita mwaka huu
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na Facebook Iliwapendelea CHADEMA au
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ila kufananisha Michuzi Blog na JF ni sahihi?nikijiridhisha hapo ndipo nitakapochangia
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ningependa kuamini kuwa JF ina wasomi ambao ni wafuatiliaji na wachambuzi wa hoja. Na sote tunajua serikali na ccm (kama chama) vimekuwa vikendeshwa kwa 'mazoea', hakuna ku-hoji kitu hata kama ni madudu matupu. Sasa wasome wameamua kuchambua madudu hayo ndani ya mfumo wa utawala. Kwa hiyo kwa vyovyote vile ccm/serikali haiwezi kufurukuta ndani ya JF kwa sababu hakuna cha maana sana walichokifanya zaidi ya kuonesha ni jinsi gani wamefilisika kimawazo. Kuna uwezekano kabisa humu jamvini wapo wana-ccm waliochoshwa na uburuzwaji wa ccm na wanatumia JF kueleza hisia zao na madudu wanayoyaona yanafanywa na ccm.
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Biased?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakukuwa na masharti ya kujiunga JF. Hata hao Sinovet nao ni kama NAPE.
    Labda tuseme kuwa JF ina wasomi wengi kuliko blog nyingine yoyote hapa nchini. hivyo inakuwa ngumu kwa wasomi kuunga mkono kila kitu kama ccm wanavyotaka, kama vile ndiyo mzee hata kama jambo halina msingi kwa jamii.

    Sinovet inatakiwa wajua kwamba JF is the HOME OF GREAT THINKERS. wakijua hilo hakuna haja ya kufanya tafiti.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JF siyo kama gazeti au kituo cha runinga. Habari nyingi zinatokana na members na michango yao. Kwa hiyo ni members wa JF waliegamia upande wa Chadema ila huwezi sema JF iliegemea upande wa Chadema. Inaonyesha hawajui forum ni nini na madhumini yake ni nini.
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli. Statement is wrong

    Labda wangesema JF users..... na siyo JF

    Uwongo mwingine TBC ilikuwa fair! Ni kweli

    Hili shirika siyo credible
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    TBC walikuwa fair??? Mh! Labda neno fair lina maana zaidi ya moja
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mkuu inaonekana kuwa hatujui kabisa umkuhimu wa timely reports... hata NEC wenyewe juzijuzi tu hapa ndo wamepeleka ripoti ya uchaguzi mkuu wa Kikwete, sijui walikuwaq wanaichakachua!
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa Synovet, kwa upande wa JF sijui walikuwa wanaangalia topics posted au michango iliyokuwa inachangwa ndani ya post moja. Nitajaribu kujiridhisha kwa kuangalia ripot yao kwa umakini ili isiwe wamekariri maneno ya kina kasesela kuwa JF ilikuwa inaipendelea cdm
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawa synovet si ndio walichakachua matokeo ya kura za maoni kuhusu mgombea anayekubalika zaidi wakatiule wa uchaguzi? Ni wapuuzi tu!
     
  15. n

    nzom Senior Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana yako mambo ya kuzingatia katika hilo huenda hata jf imeisaidia mpaka hapa tulipo ila jambo la msingi ni wakati wa kwenda na si kurudi
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waambie watuambie tusichojua... so they wasted donors money to tell them kwamba vijana wengi na wenye upeo na access ya mitandao, umeme na weledi wanaweza kuaccess JF majority yao ni chadema???

    Khe khekeheheheeeeeeeeeeeeeeee.... kituko!!

    Majority ya vijana na wazee wanaolitakia mema taifa lao hawaridhishwi na CCM na ndio wenye access ya sophisticated facilities

    I started as hardcore CCM transformed to soft now i hate CCM to the core
     
  17. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF walitoa uwanja huru ila wana CCM hawakuwa na ubavu wa kutoa maoni humu kutokana na chama chao kujaa uozo, mbona malaria sugu tunaye siku zote wengine pengine wanaogopa, TBC haikuwa fair asilani, pamoja na radio ya bongo fleva cloudsfm
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu mwenye akili timamu na bado anawaamini synovet basi achunguzwe akili zake, ubongo utakuwa una mushkeli.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Nafikiri fair pia ina maana ya nauli.
     
  20. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni vigezo gani wanatumia kusema tbc1 ilikuwa fair?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...