Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali ....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Mar 8, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Siku zote MAVI hayana miba lakini ukiyakanyaga ni lazima uchechemee kwanini jamani ?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kuna watu wanapenda mavi sana mtu akijisaidia wanachukuwa wanaweka kwenye kiberiti wanatemba nayo, kila muda anakuwa ananusa
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kuna watu wanapenda mavi sana mtu akijisaidia wanachukuwa wanaweka kwenye kiberiti wanatemba nayo, kila muda anakuwa ananusa
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaa!!! hilo nalo swali!!

    tusubiri majibu kwa walio wahi kuyakanyaga!!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmh:A S 13:
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hii iinaweza ikawa signature yangu ya wiki hii...lol
     
  7. a

    atieno Senior Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri majibu, ila pale Nairobi kwa machokaraa ni zaidi ya kuyakanyaga, kwani wanayabeba kwenye makopo na kuwapaka watu.sijui yamekuwa mafuta
     
Loading...