Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la wakina dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Sep 17, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    SWALI:Sasa mimi nauliza kwa nini wasichana wengi wanapenda wanaume wenye pesa hata kama wana uwezo wa kupata pesa pia.Kwa nini wasijiamini nao kama wanaume na kufikiria kuwa pesa siyo jambo la maana sana kama unampenda mwenzio?
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    daaaa swali lako linajibu ndani yake...! angalia hapo nilipobold...!
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida wanawake uhitaji sana security hasa social nad economic security,this is inside them.Sasa,kwa kawaida economic security if found will eventuary provide social security,thats why kwa wengi wao economic security is their first option then social security.Ndo mana unaweza kukuta mwanamama anapesa zake lakini bado atataka kuolewa na public figure for social security purposes.
    Remember;To every generalization there are irregularities.
     
  4. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Theory hiyo siyo Practical.
    PESA NI MSINGI.
    Achana na theories za kufikirika.
    Ili uwe na relationship ambayo ni healthy,vitu viwili ni muhimu sana.Vinaenda pamoja, navyo ni PESA NA " UTENDAJI "
    By "UTENDAJI" :
    Mzee uwe na uwezo wa kukung'uta mpaka chumba KINAFUKA MOSHI.
    Ukienda WC unashindwa kuurinate kwa sekunde kadhaa.
    By PESA:
    Halafu kule kabatini kuna WEKUNDU WA KUTOSHA.Wakwe na mashemeji wakifika wewe mzee unarekebisha tu.
    Waachaaa...UTAPENDWA WEWE....MPAKA....
     
  5. M

    Mahoo Member

    #5
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaa hiyo ni mpya
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!
    Jamani bila pesa mtu hupendwi kwa hiyo pesa ina nguvu kila idala....
     
  7. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No love at zero cost.
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mhafidina,
    Mimi nimeelewa kwamba, hata kama akina dada wanazopesa bado hawajiamini zaidi wanahitaji mwenye fedha. Kwanini wasijiamini na kutulia na ngawila zao? that is the question.
     
  9. Jeni

    Jeni Senior Member

    #9
    Sep 18, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na kuna wanaume wanapenda sana wanawake wenye pesa, wakati sio kitu cha msingi. Utamsikia mie nakupenda kwasababu huna gharama. Kwanini usinipende na mie hivyo hivyo ata kama nitakuwa na gharama.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapooo hapo....tuseme ukweli jinsia ya pili bila pesa huna heshima kwao.....kuwa na heshima basi kamatia mapene uone utaitwa majina yoote mazuri.....
    la utendaji lazima uwe straika anaweza kutikisa nyavu kutoka pembe zote.Skillls muhimu vyanzu,vyobo.....hapo utakuwa umeroga mengine yanabaki kuwa utopian
     
  11. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    no romance without finance. Coz aint nothing going on but the rent.
     
  12. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    no money no honey
     
  13. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi siamini kabisa katika hilo, mbona kuna watu jogoo halipandi mtungi na wanapendwa kufa kuliko ww na mguu wako wa tatu???
     
  14. zombi

    zombi Member

    #14
    Sep 19, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    haya bora umeamua kutumbua jipu hili katika jamii zetu, na maneno mengi tu siku hizi yanatumika, oooh independent woman,gender balance, kwenye kutoa pesa hakuna gender balance wala independent woman, hatari kweli kweli, WAAAAAAMMBIEEEEE EH!
     
  15. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je,unaishi HUO ULIMWENGU TUNAOZUNGUMZIA.
    Lakini sio neno,naheshimu haki ya kila mtu kutoa maoni yake...HAKI ELIMU ..... TEEH.
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    But very materialistic! Life on earth is only temporary
     
  17. K

    Kafara JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na mwana mama anaweza mpenda mwanamume mwenye gharama? akifanya hivyo basi wanamama wenzake watamshangaa na wanamume watamshangaa mwanamume mwenzao
     
  18. c

    chichi Member

    #18
    Sep 22, 2008
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mme nena vyema......
     
  19. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, maana mtu kama huyu anakuwa amekamilisha mambo yote yale yanayopaswa kumpa mwanamke. Sasa Ikija kwenye mambo ya 6 by 6 ambayo huwa ni jambo la mwisho katika mapenzi, basi anaridhika na kumsamehe tuu. Mpo hapo!
     
  20. Jeni

    Jeni Senior Member

    #20
    Sep 25, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kafara, sio kitu cha kushangaza kwa mwanamke kumpenda mwanaume mwenye gharama. Kwa mila zetu sisi imekuwa km ni jukumu la mwanaume kumhudumia mwanamke kwa kila kitu ata kama mwanamke ana uwezo, na hiyo ndio inayojenga dhana kama wanawake wanapenda wanaume wenye nazo. Na kutakuwa hakuna kushangaana ikiwa nyie wenyewe mnajua mnafanya nini bila kujali km mwanaume anacho au mwanamke anacho. Ndio maana nikasema pia kuna wanaume wanapenda wanawake wenye chochote. Na ktk penzi la ukweli haijalishi unacho au huna
     
Loading...