Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wapenzi wa kinywaji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Mar 2, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na hali halisi ya usafi wa glasi kuwa kizungumkuti katika sehemu nyingi za vinywaji yaani hazioshwi,au hazioshwi vema au zinalowekwa tu kumekuwa na wimbi kubwa la watu kupiga tarumbeta(kunywea kupitia chupa bila glasi)
    Chupa za siku hizi hasa ndovu zina karatasi laini ambayo inafunika hadi kifuniko!!ukichunguza kwa makini hii karatasi inawekwa na gundi fulani ambayo ina ka harufu ka kali tu ikiwa mbichi,swali langu ni kuwa hii gundi na hii karatasi ya dhahabu havina madhala kwa wanywaji,Naomba wataalamu mtusaidie ili tunywe kwa amani
    nv.jpg
    nd.JPG
    n.jpg
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Bora mi sinywi ndovu nakunywa castle lager bariiiiiiiiiiiidi inayovuja jasho.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mimi Viroba!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    boha halina yote hayo....
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    haina madhara,mbona mimi nakunywa toka ziingie sokon lakn mpaka sasa niko poa.......ww piga ondoa shaka kwenye starehe(starehe gharama)
     
  6. e

    ezechuku Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuuuu bora mimi nakunywa safari baridiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hali yoyote ile zile karatasi zitakuwa na madhara kwani kuna kemikali ambazo huwa zinatumika kutengeneza aina ile ya karatasi,na kwa kuwa zimewekwa kuifanya chupa iwe katika muonekano mzuri sidhani kama kuna viwango vya usalama wa mtumiaji wa kunywa kwa chupa vimezingatiwa,kama kuna mdau hapa wa TBL atujuze kuhusu hili.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbona umemtumia kaka yangu kama mfano ilhali yeye ni almahrum? RIP Kaka Ramzan Majungu
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi nakunywaga Mbege,Gongo na Wanzuri!hayo mambo yenu mimi siyafahamu hata kidogo!!
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi nakunyaga hotpoint kutoka rusia.
    Hizo zenu sizijui.
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii siyo sehemu ya matangazo
     
  12. P

    Pomole JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joseph -Nimekupata mdau-tusubiri wadau wa tbl watujuze vizuri
     
  13. P

    Pomole JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IGWE-Nimeipata comment yako-kuna wakati huwa tunafuta na tishu lakini vitengo vingine uswazi havina tishu!!Inawezekana madhala ya papo kwa papo hayapo!!ni vipi kwa yale ya muda mrefu??
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    jibu zuri tu ni kwamba Pombe sio nzuri kwa afya yako.
     
  15. P

    Pomole JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MALLABA-Asante kwa ushauri wako japo huwa nasikia wajumbe wanasema ukinywa kama moja au mbili inaongeza damu!!sijajua kipi ni kipi ila ushauri wa kuacha utafikiriwa!
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukinywa kama 'unanyonya' ndio tatizo lakini ukinywa kama 'unakiss' hutaigusa ile gundi.
    Kuhusu harufu huwa inaisha unapofikia chupa ya 4 au ya 5 hivi.

    "drink beer save water"
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuacha, hutakuwa na wasiwasi wa gundi wala kifuniko!
     
  18. P

    Pomole JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIPINDUPINDU-Comment yko sijaelewa kunywa kwa kunyonya na kwa ku kiss ndio kunakuwaje?Hapo umeniacha ila kuhusu harufu nimekupata sana!!!nadhani ukishafika huko kwenye 4,5,au 6 hata gundi utaiona kama supu!!!ila sitaki kufika huko wengine vichwa vya panzi mbili ,tatu hoi..!!!
     
  19. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukifungua chupa ile sehemu ambayo mwanzo ilikuwa na kizibo inakuwa haina tena karatasi. Mpaka ulambe gundi ina maana wewe unadumbukiza chupa mdomoni kama unanyonya ninihii.... vinginevyo hakuna cha harufu wala cha gundi.
     
  20. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuondoa mashaka anza kutembea na glass yako
     
Loading...