Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa mhashamu baba askofu mokiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Jun 15, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Baba Askofu, Bwana Asifiwe.

    Kama sikosei Mahakama kuu ya Tanzania, Arusha ilitoa amri kuwa Askofu Hotay asiwekwe wakfu mpaka hapo pingamizi lililowekwa na waumini wawili lipatiwe ufumbuzi.

    SWALI:

    Baba Askofu, hukutekeleza amri halali ya mahakama. Je, na wewe ukitoa amri/wito/maagizo kwa walio chini yako/ waumini wako, waikatae? UMEWAFUNDISHA NINI WAUMINI WAKO KUHUSU UTII?.

    AMRI YA BWANA YESU INAYOSEMA "YAHESHIMU MAMLAKA ILIYOPO" TUNAITEKELEZA?
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Zuio lililokuwepo ni kutokuwa Askofu wa Jimbo, amesimikwa maana amechaguliwa kihalali lakini hajapangiwa Jimbo. Kwani kama watu wa Arusha hawamtaki kwa sababu ya interest ya wachache kuna majimbo mengi na kazi zingine ambazo Askofu ataweza kufanya.

    Kwa hili siyoni tatizo kwa sababu hajapangiwa kituo cha kazi na hasa cha Arusha ambacho ndo kuna watu waliotaka swahiba wao wanaomjua wao ndiyo achaguliwe lakini mambo ya Mungu ni ya Rohoni zaidi na si ya kimwili kama wanavyodhani wao!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa baba Askofu -kama wewe/ofisi/uliyemwelekeza ndiye uliyejibu. Basi na AMANI itawale. Kazi ya Mungu haiitaji Mahakama. Nawashauri waumini waondoe pingamizi hilo, kazi ya Mungu itendeke. Kanisani hakuna biashara yoyote kama baba wa Taifa Nyerere alivyosema kuwa Ikulu kuna biashara gani. Ondoeni pingamizi ndugu zangu wauminihao wawili, tumtukuze Bwana.
    Polisi Nawaomba HEKIMA itawale katika kutekeleza wajibu huu. Hatutegemei ya Mbowe. TUMSIFU YESU KRISTO.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Join Date : 4th June 2011
    Posts : 11
    Thanks0Thanked 1 Time in 1 Post

    Rep Power : 0
     
  5. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye nyekundu mkuu utakuwa 'hutafanya utafiti wa kutosha' hebu soma hii

    BBC News - Nigeria's pastors 'as rich as oil barons'
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa mimi ningeandika hayo ya kwenye RED, badala ya kumshambulia askofu kwa maneno yaliyokosa hekima!
     
Loading...