Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa mabinamu na wapwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GP, Nov 6, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mabinamu na wapwa salaam!,
    nimekuja kivingine sio kama GP wa juzi, sasa ni GP mpya.
    ebana wapwa na mabinamu hivi mfano unakutana na mwanamke anakwambia mfano 'Chrispin wewe ni handsome sana, nimependa niwe na mtoto wa mbegu yako', yani anataka umzalishe katoto kamoja tu gharama zote ni kwake kuanzia kuzaliwa mpka univasite kila kitu. huyo mama yeye ni single, yani hana mume kutokana say na biashara zake na status aliyonayo umr umekwenda hajapata mume, ukishazalisha basi biashara inakwisha, hapa mabinamu na wapwa mnazungumziaje??
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi binafsi naona huo mchezo sitaweza kuufanya kwani ndugu hawataelewa kukubali damu ipotee kihivyo labda nifanye kwa siri bila ya kuwahusisha. Pia hiyo inaweza kusababisha ugomvi baadae kwani damu ni nzito mzee, fahamu zinaweza kukurudia ukadai mtoto.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu hapo kila kitu utaambiwa wazi, ni kama makubaliano maalum.
    na je inakuaje pale unapomega labda kicheche na mbegu kupotea?.vp ukipewa dau?, mama anataka mtoto tu. yani mbegu only
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo hata mi nakusapoti, Mara ngapi zinapotea bwana? kwenye puli, vicheche, wet dreams n.k.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa, mkuu umeniacha hoi!. kweli bana sometimes mbegu zinapotea bure tu kunye nyeto, na kadhilika.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Je huyo mama atakubali kuja kunitambulisha kwa huyo mtoto kama baba yake? Kama jibu ni ndiyo binafsi sintokuwa na tatizo juu ya ombi lake baada ya kusaini naye mkataba wa ubaba wangu kwa mtoto, manake haya mambo ya mtoto kuja kuambiwa kuwa babako alishafariki au alikukataa ukiwa mdogo siyafagilii kabisa..
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280

    mimi imenitokea mara mbili.mara zote nimekataa kwa sababu
    i believe damu yangu ni precious....
    Kwetu tuna asili ya uongozi na pesa(leadership and wealth)
    so kila mtoto kwetu anathaminiwa.
    Hatuachi watoto walelewe bila baba.
    Its important.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haaa, hili nalo neno mkuu
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mama anakwambia yani yeye shida ni mtoto tu, yani mbegu yako tu, then baada ya hapo kazi yako inakua imekwisha. kwani binamu huwa tunakumbuka mbegu tunazopoteza elsewhere?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na nyie nao mnajivungisha tu vitu vyenu mmepewa bure kabisaa bila kulipia vat ..hahahah enendeni duniani mkaongezeke muijaze dunia tetetetete
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama ni wewe unakubali gp??
     
  12. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mambo magumu sana haya lakini mi naona wanawake wanaofanyaga hivyo ni wabinafsi sana, hawafai kusaidiwa kufanikisha ubinafsi wao, huyo mtoto atakapokuwa mkubwa na kuuliza baba yake ni nani atamwambia nini?

    mtoto anahitaji familia ya baba na mama, kama baba amefariki hiyo ni issue nyingine lakini mtoto anayejua baba yupo ila hayupo on sight kwa sababu kazi yake ilikuwa kumwaga mbegu shambani na kulala mbele lazima ataathirika ki saikolojia

    kuna shosti yangu pia anataka kufanya hivyo, nimemshauri kama ana hamu sana ya mtoto a adopt yatima ,wako wengi wazuri tu, baadae mtoto akijua ali adoptiwa kutoka nyumba ya yatima ili apewe mapenzi ya mama atafarijika zaidi, kuliko huyo atakaye gundua mama yake allienda kujiokotea mbegu kiholela na kupuuzia umuhimu wa baba ktk maisha yake
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Binamu umeamkia upande gani leo?
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    hahahhaa! deodat kweli umedata!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh mambo ya donation siyo? Si aende kuziweka kwenye Sperm banks? Utajichumia dhambi kibao kwanza unazini, unatelekeza hata kama si makusudi na dhamira itajakushtaki
    ila kikubwa hakikisha huwi na mali nyingi maana no matter how far you were after kugawa mbegu ukifa mama atataka mwanae arithi so utaacha kimbembe after your death
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usiseme kirahisi hivyo, Oooh damu yako ni damu yako tu.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama ulikuwepo nilipoamkia siko kabisa hahaha keyboard iliteleza
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hepi-bethidei george porgie
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Mpwa kama unamjua binti au jimama au mdada anayeweza kutamka hayo maneno kwenye red, please mpe contacts zangu ASAP. Jamani kitu umepewa bure kwa nini ukibanie? Mama angebana mi ningezaliwa? Ila kwenye hiyo blue labda mpwa ufafanue kidogo. Kwamba kabinti (unajua mi na mahaba na watoto wa kike) kakizaliwa ndio basi tena siruhusiwi kukaona? No way meeeen!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona talaka haiko mbali sana.Wivu sina ila roho inauma.Au unataka kutingisha kiberiti? plz tell me you are just joking!
     
Loading...