Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swaga ya Kitaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlachake, Apr 27, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Maisha Bora kwa kila waziri, Bora Maisha kwa Kila Mtanzania.

    hii nimeisikia kwa jamii ya watu fulani huko mitaani. Imekaa ki Chichat but Ni siasa iliyojificha.

    Nafikiri sio upepo mzuri kwa serikali hii ya CCM.
     
Loading...