Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suzuki carry zinakodishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tally, Oct 10, 2012.

  1. t

    tally New Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana jamvi
    ninakodisha suzuki carry za mizigo myepesi (cc 650) kwa dar es salaam - kutwa shilingi elfu hamsini mafuta kwako dereva ni mimi mwenyewe ukishalipa pesa ya kutwa basi. Inatumia mafuta lita moja kilomita 15 - 20. Namba yangu ya simu ni 0658 950 561 ukiihitaji nitaarifu ninapendelea unitaarifu siku moja ikishindikana nitaarifu masaa machache kabla ili nijipange kabla otherwise you can pm me for more discussions
    karibuni na asanteni
     
Loading...