Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suspended Undergraduate Students, The University of Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JoJiPoJi, Jul 13, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    To:
    Suspended Undergraduate Students,
    College of Humanities and Social Sciences, and
    School of Natural Science and Mathematics,
    The University of Dodoma

    RE: NOTICE OF INTENTION FOR INSTITUTING DISCIPLINARY
    PROCEEDINGS


    (Made under Rules 50 and 51 of the Rules of the University of Dodoma
    Charter, 2007 and Rule 13.1(vi) of the University of Dodoma Students` By-
    laws, 2010)

    TAKE NOTICE THAT, the University of Dodoma Students Disciplinary
    Authority intends to institute disciplinary proceedings against you on your
    involvement in the June, 2011 unrest at the College of Humanities and Social
    Sciences and at the School of Natural Science and Mathematics, the
    University of Dodoma.

    TAKE FURTHER NOTICE THAT, you are hereby given 21 days from the date
    of first appearance of this notice to make representation in writing basing on
    the following:
    a. How you were personally involved in the unrest, boycott and
    demonstrations, and
    b. The grounds upon which you will rely so as to exculpate yourself.


    NB:
    - Along with that notice you should abide by the following conditions:-
    Your letter MUST;
    i.
    Have answers that should be numbered and in point form.
    ii.
    Clearly indicate your current contact address;
    iii.
    Be posted in the form of Registered Mail;
    iv.
    Be addressed to Deputy Vice Chancellor-Planning, Finance and
    Administration, The University of Dodoma, P.O.BOX 259,
    DODOMA;
    v.
    Be witnessed by signatures of your Parent or Guardian, Village
    Executive Officer (VEO) and District Commissioner (DC). The
    VEO and DC should retain a copy of your letter for verification by
    the University of Dodoma Management

    View attachment Notice_to_Social_and_Natural_Science_students.pdf View attachment LIST_OF_NAMES.pdf
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DC na VEO tena?. Hao si ma kada?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    pumbafu zaoo..huu ni ukoloni.hiki kizazi cha hivi vizee sijui kitaisha lini,viondokee zao ndio nchi itatulia na elimu itaimarika kwa haki.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Opssssss Pole ..naona hujaipenda taarifa..
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hadi wazazi wako au ni hawa wazazi we2 2 ndio unao waombea waondoke?
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vyuo vya tz sijui huwa mnasoma muda gani coz wkt wote ni mifarakano tuuu, acheni waliosoma nje watambe maofisini mbaki mnalalama.... tena ni risky kuajiri watz maana watakuwa wanaleta migomo kazini kila leo,jasir(l)i haachi asili
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    changia JF
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hivi haya mambo ya kufika hadi kwa dc yana maanisha nini?DC ni nani kwenye mustakabali wa elimu ya kijana wa kitanzania?je kwa zile wilaya ambazo mpaka sasa hazina ma-DC wafanyeje hao wanafunzi-mi naona vyuo vya hii nchi vimekuwa vikitumia threats sana na azabu kali ili kuwanyamazisha wanafunzi-ili next time wawe waoga-viongozi wa vyuo as long wote wamewekwa pale na wanasiasa-wanajikuta wanaweka taaluma zao kapuni na ku -apply terms za wanasiasa-BARUA NI MOJA YA BARUA ZA KIPUMBAVU NILIZOWAI KUZIONA
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wa2 mlosoma india mna matatzo sana.
     
  10. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    heheheh..! Mkuu hapo umeniacha hoi sana! Umenikumbusha kuna best flan tulimaliza wote A-level shule flan ya girls, ye si akala '0',! Afta sometimes tukaskia anasoma llb india! Tukabaki na mshangao
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona wa hvo wako wengi 2 mkuu,akiwemo na huyo jamaa hapo juu!!
     
  12. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Hiyo yote kazi ya MLCH na Kkl! Wanatekeleza agizo la mkuu waacheni wafanye wanayotaka kwan wameshikilia makali ukivuta tu,unabaki na damu! Ila kiukweli wanayoyafanya niKUDHALILISHA HADHI ZA TAALUMA ZAO WENYEWE!NI AIBU KWA MSOMI TENA PROF..KUENDESHWA NA MWANASIASA AMBAYE TAALUMA YAKE NI NDOGO TENA YA MASHAKA!!
     
  13. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, teh!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    kwi kwi kwi kwi
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hujanielewa, sijasoma india nadhani kama huwa unafuatilia mijadala redioni/tv kuhusu employability ya wanafunzi wa tz utakuwa umenielewa... tuache ushabiki wkt mwingine kila kitu serikali serikali... imeua elimu lkn hatuangalii pia upande wa mwanafunzi (tunaassume mwanafunzi ni saint)

    post yangu ya hapo juu ni kwamba kuna mada "tz vs abroad graduates : who would you hire and why" ilishajadiliwa miaka 3/4 hivi iliyopita na hiyo ndiyo ilikuwa conclusion (wengi waliojadili walikuwa ni employers) yao.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ina maana hujui kuwa udom ni chuo cha kata na ccm....
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hyo we unaona wanafunz kudai haki zao za msingi ni kosa?
     
  18. M

    Maengo JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu muulize tena, nadhan hajakusikia! Watu wengine bwana! Sijui ni makada? Hiv hajui kama wanafunzi walioko katika hatari ya kufukuzwa chuo ni hasa wale waliokuwa wanajulikana kama wafuasi wa chadema? Tukiachana na hilo nadhani pia hajui nin chanzo cha mgomo! Kwa taarifa yake chanzo cha mgomo ni waziri wa elimu kuwadanganya full stopppp....!
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mada ya migomo imejadiliwa sana kwenye post ya Pdidy, sipingi kudai haki mnielewe hivyo nichopinga ni sababu na njia za kudai haki. mimi ni mpinzani sugu wa serikali lkn kwenye ukweli huwa nasimama hapo na upinzani naweka pembeni. hamieni kwenye post ya pdidy
     
Loading...