Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super smuggler!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku moja Juan akiwa amebeba mchanga kwa baiskeli,alikamatwa mpakani mwa Mexico na askari wa kuzuia magendo.Wakamwuliza amebeba nini?akajibu;mchanga!.Askari wakaomba kuukagua mzigo,walipocheki ndani ya mfuko,ni kweli ulikuwa mchanga wa kawaida.Ikawa kila mwisho wa wiki lazima Juan apite pale mpakani akiwa na mzigo wake kaupakia kwenye baiskeli,wakimkagua wanaambulia mchanga tu.Siku moja mmoja wa wale askari alimkuta Juan akiwa Bar anapata beer kidogo.Baada ya kumsalimu,yule askari akamwambia Juan;'we mjanja sana,kila siku unapita pale mpakani na baiskeli yako,tukikagua mzigo wako tunaambulia mchanga tu,lazima kuna kitu unavusha ila sisi hatukioni,niambie tu kiurafiki,mwenzetu unavusha nini?'.Juan akacheka kidogo kisha akajibu;'ni kweli,huwa ninavusha baiskeli za wizi kila mwisho wa wiki'!
     
  2. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaaaaahaaa!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaaa! Nimeipend, Ebwana jamaa anatumia triki ka za osama alivyoishi kwenye kambi ya jeshi
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    ha haaaa haaa.................sasa anavorudi mexico harudi na baiskeli au?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hao askari walikuwa mazuzu
     
Loading...