Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super coach mziray afikisha mwaka mmoja leo tangu atutoke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Super coach syllsaid mziray mzee wa ngebe leo amefikisha mwaka mmoja rasmi tangu atutoke mwaka jana
    uongozi na wachezaji wa yanga unawapa pole kwa ndugu na jamaa wote wa mziray na ushindi wetu wa jana
    ni kwa ajili ya supercoach wetu hayati s mziray
    mungu akuweke mahali pema pepon wasalimie saidi mwamba kizota na wote huko


    bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe
     
Loading...