Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumry SKS bus vimeo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jun 14, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeyashuhudia mara nyingi sana haya mabasi yakiharibika hovyo njiani.Sio siri,haya mabasi i.e sumry na mbeya express yasipoharibika njiani,basi mjue mbeya mtaingia saa 11 mapema.Haya mabasi yana mwendo mkali sana hata akina Happynation hawana ubavu kufukuzana nayo.Kasoro kuu ya haya mabasi ni kuharibika njiani mara kwa mara.SKS buses ni mabasi mazuri lakini hayataki shuruba kama wanavyoyaendesha madereva wa haya mabasi.Madereva wa sumry wana husudu mno kuweka ligi dhidi ya mabasi kama Scania ambayo ni imara.Unapokwenda mkoani mbeya sikushauri utumie mabasi haya kwani hayaaminiki.Ni bora upande happynation,nganga,ndenjela,al saedy,greenstar,hood,sai baba na ottawa.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kawaida sana gari kupata tatizo!!!!. Kama hutaki shida tembea kwa mguu. Ushauri tu!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa.
    Bora kusafiri kwa ungo tu,hauna kuharibika njiani wala kuchimba dawa!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa ni kawaida gari kuharibika lakini sio daily magari ya the same company yanashamiri kwa ubovu barabarani.
     
  5. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  6. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    al saedy, ndenjela, sai baba + abood kusafiri nayo ni sawa na kujinyonga ukipona sio siku yako.
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usinitishe mkuu,mimi nina ticket ya Ndenjela ya kuja Dar kesho from Mbeya,nimeamua kupanda hilo baada ya kuzinguliwa na Sumry SKS siku nakuja Mbeya,ilituweka Makambako kama masaa 3 tukipigwa baridi ya hatari kisa brake zilijam.
     
  9. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sumry wababaishaji wakubwa..hasa safari za Bukoba. Angalizo: Bus Lenye usajili unaoanza na BET, pamoja na BCT (if my memory serves me right on the latter) abiria yakimbieni kama ukoma! Kwanza baadhi ya vioo kwenye bus havifungi. Istoshe viti vina-recline kiholela. Nakumbuka wakati naenda Bukoba abiria wa mbele yangu ali-recline seat yake na hakuweza kuirudisha upright... Yaani safari nzima nilipata taabu sana ukitilia maanan nina urefu wa 6ft!
     
  10. M

    Mbundenali Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio mana ck hizi mie nimehamia super feo
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu najaribu ku-imagine ni mabasi gani unayopenda kusafiria,manake ndenjela na sai baba ni miongoni mwa mabasi lazy kabisa barabarani.Hivi wewe ukipanda happynation{voice of manka} si ndo utazima kabisa!
     
  12. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    usiache kunipa lisfti, maana madereva wa magari wanatuchinja tu daily
     
  13. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtapiga kelele basi ovyo uzuri bodi tu,kumbe wewe mwenyewe usafiri wako nyumbani kwako boda boda,na hujaifanyia service zaidi ya mwaka na nusu,akipanda rafiki yako na nguo nyeupe lazma akaibadilishe,tujirekebishe!
    ni kawaida katika biashara kuingia mkenge,si mara zote utashushiwa msumari ulionyooka,na sifkirii tajiri yoyote angejua kuwa bus ni kicheche angetupa mkwanja wake wa mamilioni hapo!
    hata shabiby mwanzo aliposhusha mchina wa kwanza ulikuwa unakufa ovyo,akaleta sharo baro kitu kikawa hewani akashusha you tung mpya full kiyoyozi kitu kikawa hewani kuliko scania,msilalmike saaana kama mmekabwa koo,hamkulazimishwa kupanda!
    mpeni mda karibuni mtasikia mziki wake,kuna bus kam 80 hivi anashusha toka china,malaysia kaona mzinguo.
     
  14. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndenjela....:A S shade:
     
  15. B

    BJB Member

    #15
    Feb 10, 2014
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sahivi wana yutong ila kuna siri hawaijui kuhusu yutong anayo super feo zitaanza kuwalaza njiani muda si mrefu izo yutong
     
  16. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    Ila tu rubani wako asipite juu ya maeneo ya mama rwakatale
     
  17. y-n

    y-n JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,601
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na mtoa mada hapo juu.
    Sumry ni kampuni uliyojizolea umaarufu kwa miaka ya kati kutokana na usafiri wao wa uhakika na wa raha.
    Sumry aliingia mkenge baada ya kuingiza hizi nissan dizel sks ambazo kimuonekano na comfortability ni nzuri sana.
    Zile gari nyingi zilishindwa safari na kumuingizia hasara.
    Ila kiujumla nissan ni bonge la gari na hakuna wa kuifuata ikitulia barabarani.
     
  18. y-n

    y-n JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,601
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Siri ipi?
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2014
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    tatizo ni injini kuwa nyuma hivyo cooling system yake inasumbua, hata super feo alikiluwa na youtong yenye injini nyuma ikachemka sasa inapiga route ya mbeya songea, nako omechemka ameipaki tu, anaitumia kwa tharura
     
  20. y-n

    y-n JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,601
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama injini kuwa nyuma ni chanzo cha matatizo kwa gari.
    Labda unipe sababu za kiufundi tofauti na za kimtazamo.
     
Loading...