Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye amgwaya Lowassa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 7, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Nipo kwenye ukumbi tayari na nitawajuza kila kinachoendelea ikiwa ni pamoja na picha. Mods mtanisadia kuziweka sawa kwakuwa nitakuwa naandika kadiri matukio yanavyojiri.

    Ni hapa Courtyard Hotel - Dar

    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Muda wowote kuanzia sasa ataanza kuongea, kishawasili
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tumeshatega masikio
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu, tupe anasemaje mheshiwa. Nategemea atoe maamuzi mazito kwamba anajitoa CCM ila hasije CDM
     
  5. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ameanzia kanisani Azania Front, ndio maana kachelewa kuanza.
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Amekumbuka maji,dr wa emejensi.
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sumaye:

    Sijawahi kukutana na Chadema wala yeyote wa upinzani.... Lakini upinzani si uadui, ni Watznania... Kama ningekutana nao, ningesema tu kwamba mbona na wengine wanakutana nao na wanagombea Urais...

    Kuna uvumi mzito kuwa kama nitaingia Chadema nitashughulikiwa.

    Dawa si kushughulikia wanaokihama chama bali sababu ya wanachokihama... Kukosa NEC hakuninyimi usingizi wala hakunizuii kugombea Urais kama nitataka...

    Mwalimu alisema Chama si mama yake
     
  8. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sumaye: Tusiandame watu bali tuandame maovu
     
  9. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sumaye:
    Mambo ya Hanang, yalitokea nchi nzima... Na yalitokea kwa staili tofauti

    Tatizo ni kubwa sana, maana nchi nzima mattumizi makubwa ya fedha... Tatizo ni kubwa na limeota mizizi

    Nimewahi kuzungumzia mara kadhaa...

    Nilisema nikiwa Same "Rushwa ni tatizo Barani na Tanzania pia... Kwetu sisi huwezi kushinda bila kutoa fedha"

    Nilisema haya 2010:

    "Kiongozi anayetoa rushwa anapata wapi kama si mwizi na mla rushwa... Hawezi kuwatendea haki maana wananchi ni kama bidhaa na hatawatumikia bali atatfuta za kihonga baadae"
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I hope kaenda kumuomba Mungu ampe ujasiri wa kusema ukweli kwani anaishi kwa kusema uongo tu.
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    tiririka mkuu, uwe kama mungi last week!
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aseme ni nani anatoa Rushwa. Kama ni mkweli ataje watu kwa majina na si kusema kuna watu bila kutaja majina. Kama anajeuri. CCM wote wameoza
     
  13. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sumaye:

    Baadhi ya taarifa katika magazeti na taarifa za habari.... Kuna gazeti limeandika "Sumaye kupasua jipu Dar es Salaam...." Sina jipu wala jipu wala bomu la kupasua.

    Kuna lililonishangaza kwamba 'Sumaye amtangazia jipu Lowassa, ikiwa ataingia Lowassa basi atamkabili kwa namna yoyote....'

    Hakuna aliyezungumza na mimi kwamba nitapambana na Lowassa, siamini kama kuna source ya karibu na mimi. Basi sikifahamu na kama chanzo kipo sikifahamu, sijaongea na mtu na wala nisingeweza kuyasema, sina uhasama na Lowassa, na niliamua kugombea sitogombea kwa sababu ya mtu, bali kwa sababu ya maslahi ya nchi na si ya mtu.
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ma body guard wake wa TISS wapo naye hapo mkutanoni? maana ukiwa PM mstaafu si unalindwa kila kona na hao UWT, nahisi haohao ndio wanam-feed habari JK na EL kama vipi angekataa ulinzi!
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadi hapo naona hamna jipya kabla hata hajamaliza,. Hawa ccm wanatuchezea akili
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ungeenda live ukamwulize,mpe nafasi anaetuwakilisha.
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sumaye:
    Nilisema kiongozi anatumia rushwa hatajali umma bali atatafuta fedha kunnua tena... CCM lazima tupige vita rushwa... Nilisema haya Julai 7 mwaka jana...

    Nasema haya isionekane nasema haya baada ya kushindwa Hanang
     
  18. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Katika uchaguzi wa demokrasia, mtu huchaguliwa kwa uwezo na kwa ajili yao kuwatumikia, katika demokrasia ya rushwa, fedha huwachagulia watu mwakilishi kwa ajili ya waliotoa fedha, kama nimetoa fedha kwa ajili yako, na wapiga kura wanakua wapiga mihuri.

    Sasa imetoka mtu kuhonga achaguliwe, na sasa mtu anatoa rushwa kununua watu ili apate kujenga mtandao wake na sasa ni rushwa ya kimtandao ambayo ni hatari sana...
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tiririka
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeshastuka hakuna jipya hapa. Yale yale ya EL kusema sikukutana na JK barabarani. Aseme ameita mkutano kusema nini hasa
     
Loading...