Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sumatra!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Loreen, Jan 23, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wanajf ,nilikuwa na ulizia kwa mwenye taarifa za sumatra,wameshaita interview na mishahara yao ikoje? ka waasibu. asanteni!
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mi nasikilizia hiyo kitu mwenye info plse
     
  3. N

    Naitwa Nani Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi pia nasikilizia kengele ipigwe!!
     
Loading...