Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUMATRA vipi tena!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee, Sep 18, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huwa naangalia sana magari ya Mbagala, Mbezi, G/Mboto n.k, yanajaza sana. Yanazidisha abiria zaidi ya 100%.
    Je! Tatizo la usafiri linaruhusu sheria za usafirishaji zisifuatwe? Au wanasubiria litokee lakutokea ili waunde tume?
    Kama sheria inaruhusu nchi kavu kuzidisha abiria kutokana na tatizo la usafiri kwanini na majini isiwe hivyohivyo?
    Sumatra vipi tena, hatuwaelewi.
    Nawakilisha.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli hili ni tatizo kubwa sana.Nilijaribu kufuatilia tatizo hili kutaka kuju kwa nini wanafanya hivi miaka ya 2006 .Mambo yalikuwa ni mengi sana.Ila moja kubwa nililoligundua ni kuwa wasimamizi wa usalama barabarani ambao ni traffic wengi wao wanafumbia macho kwa sababu ndio wamiliki wa hivi vyombo.Kwa hiyo hata hivyo ambavyo havilikiwi na wao wanashindwa kuvichukulia hatua madhubuti kutokana na hilo.
     
Loading...