Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sukari imegeuka shubiri, msemaji mkuu wa LulzSec kitanzini!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Jul 28, 2011.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    The begging of the end.

    http://www.contracostatimes.com/business/ci_18563940
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Dah hawa jamaa nikisoma twitter page yao huwa nacheka sana..
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    18-year old? Things just keep on getting better.
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hope LulzSec will release a statement on this-
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzizimkavu u re spamming this thread
     
  6. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Una Ushahidi gani kuwa MziziMkavu ameweka Spamming hii Thread?
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si unaona ile comment yako uliyo copy comment na picha zao za fb imetolewa. Ungecopy comment tu sasa na picha ya kila mwenye comment. Comment zaidi ya 40.

    Hiyo inaitwa ni spamming au flooding.

    Samahani lakini ndo hivyo
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    ile picha na Chat zao hao Wezi Wa Computer Hacker nilizoweka nilikuwa ninaonyesha kwa jinsi walivyokuwa hao Wezi
    wanavyoiba watu Siri zao na wavokuwa wanatamba Eti hawaogopi kitu sikuwa na nia mbaya ingawa wewe hukunielewa ndio maana ukani Report kwa Moderator Asante sana Mkuu zing siku nyingine kabla huja M Report Mtu muulize Maswali kwanza sio wewe unakimbilia Polisi kabla hujamjuwa huyo mtu alieweka hizo picha amekusudia nini? kuwa Muangalifu sana kum Report Mtu, asante
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya mziimkavu ila kasome nilichoandika kwenye thread inayokuhusu kule kwenye jukwaa la malalamiko. Nondo unaoshusha hapa sometime ni nzuri lakini sometime unajisahau mkuu. unaweka kitu huhakiishi kama kimepangia vizuri.

    Narudi tena sikutaka wewe upigwe ban nilipenda waifute tu ile comment sababu niliona ni uchafu. Kama huamini iweke tena ile comment alafu uliza maoni ya wadau wanaionaje.

    Pole sana endelea kumwaga nondo kwenye jukwaa letu
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    nilifikiri umeshamaliza kuzungumza bado unaendeleza mazungumzo Mzungu wa ( spamming au flooding) tufundisheni nini maana ya spamming au flooding? Sisi wengine hatujaenda Shule tumesoma shule za chini ya Mti wa Muembe Enzi za Ukoloni hahhahahahahah
     
Loading...