Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu kuiteka mbeya leo hii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Dec 29, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kuwa polisi mbeya mjini imemruhusu mh j.mbilinyi(sugu) kufanya mkutano wa kuwashukuru wanambeya kwa kumpa ushindi.mkutano utafanyika viwanja vya sido.
    Wanajf mbeya tunaomba updates.
     
Loading...