Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu jimboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalila, Sep 15, 2011.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi ni nzuri.
    Hongera Sugu.
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mi pia naona yupo makini sana kulinda kula za 2015 mana ujue kwa siasa za leo usipo fanya mandalizi mapema ujue basi kazi unayo ila ukisawazisha mabonde na milima na kufanya njia basi hata kesho unaweza pita bila wasiwasi.jana nimemuona muheshimiwa maeneo y a simike
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mbona siwaelewi nyie mnaongelea kitu gani!?
     
  5. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    good work sir....usiishie kubishana na watu wasio na tija kwenye maendeleo yako, just forget what they did to you and keep on focusing your work....mbeya kuna matatizo mengi tu, so kaa nao weka strategies za kupambana na hizo changamoto pamoja na wananchi wako , kwa kufanya hivo wananchi wako wataongeza trust kwako na kazi yako itatambulika na kuweka alama ya utofauti ukilinginisha na ilivokua zamani wakati wa utawala wa ccm.
     
  6. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu sugu hatujaona hata kitu kimoja alichoahidi ametekeleza naona anauza sura matatizo tunaendelea, tunamsubiri 2015 yeye na chama chake kwenda huko.
     
Loading...