Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sugu amtuliza lukuvi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kailanga, Jul 18, 2012.

  1. K

    Kailanga Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye kipindi cha bunge waziri lukuvi alihamia upande wanaokaa kambi ya upinzani na kukaa jirani na Sugu, walijadiliana kwa muda mrefu na sehemu kubwa Lukuvi alitulizwa.... bila shaka topic ilitokana na tamko la Sugu kupiga marufuku viongozi kukanyaga Mbeya!
     
  2. n

    nang'oro Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tujuze ni lini Sugu amepiga stop viongozi kuja mby??
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Jana jioni akiwa anachangia wizara ya mambo ya ndani Sugu alisema kuwa"kama haita undwa tume kuchunguza vurugu za wamachinga jijini Mbeya basi wanambeya mjini wataungana kutopokea viongozi wote wa serikali
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sugu hana ubavu huo
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wasiwasi wako tu mkuu!
     
  6. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mmmmh kazi wala si ndogo
     
  7. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kasema nani hana huo ubavu? Hivi hujui kwamba sasa hivi anaonekana ndo rais wa MBY mjini? Mwambie Dk wenu aende MBY na Sugu nae aende Uone nani atapokelewa kwa vifijo! Alichofanya Lukuvi ni sahihi kumuomba asifanye hivyo maana uwezo wa kufanya hivyo anao!!!
     
  8. R

    Rato Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo Mbeya iko nchi gani?
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iko nchi ya Mbeya we wawapi!
     
  10. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Mbeya uisikie tu humu humu JF ndio useme Sugu hawezi kuzuia, ila ukienda tu utasema anaweza... Ina maana hamkumbuki alivyozizima zile vurugu za Wamachinga zilizoshindwa kuzimwa na Wanajeshi?
    Nendeni Mbeya muone
     
Loading...