Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sudan Kusini yazamisha meli yake yenyewe

Discussion in 'International Forum' started by R.B, Sep 16, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa Sudan Kusini wanachunguza sababu ya jeshi kushambulia na kuizamisha meli yao wenyewe kwenye Mto Nile.
    [​IMG]

    Wanajeshi kumi walifariki na wengine hamsini wametoweka.
    Msemaji wa jeshi la Sudan Kusini, Kanali Philip Aguer, amesema meli hiyo ilipita kituo cha ukaguzi usiku bila ya kusimama ingawa ilitakiwa kusimama.
    Alisema meli hiyo ilikuwa imebeba wanajeshi kama 170.
     
  2. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    dah! Pole yao, ila,
    jeshi changa..,
    Over time watapata uzoefu,
     
  3. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa pamoja na wahanga wengine, Ni juzi tu walikuwa kwenye ushirikiano wa kupeana Mafunzo chini ya Brig Gen Smaytu wa Tanzania na Brig Gen Owens wa Africa/US Army Joint Exercise, yenye makao yake makuu Appoel nchini Italia. Katika mkutano huo, Sudan ilikuwa na wawakilishi wawili. Nchi nyingine zilizohudhuria ni pamoja na Seychelles, Maqambique, Ethiopia, Burundi, Rwanda, South Africa, Djibouti, Kenya, Uganda na Zimbambwe.
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jeshi likishafindishwa na wa USA tu lazima kuwe na FRIENDLY FIRE!! Afadhali Jeshi letu lilifundishwa na WACUBA WACANADA na WARUSI laa sivyo tungeshakiona cha moto! Aidha inabidi USA wapeleke jeshi Sudan kusini kwa mkataba kama wa Saudi Arabia.
     
Loading...