Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Story...By Excellent.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Feb 26, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na kijana moja aliyeitwa Chaupele,aliitwa hivyo kutokana na kuwa na vipele miguuni,siku moja akiwa amekaa nzi wakaanza kumsumbua na kukalia kwe vidonda vyake miguuni,alichofanya siku moja wakati nzi wananyonya kidonda akawachapa kwa mikono na kuua nzi saba kwa mpigo,basi akaenda kwa fundi nguo ili ashoneshewe kanzu iliyoandikwa "Nimeua saba kwa mpigo".
    mara nchi ikavamiwa na mijitu mikubwa miwili wanaoishi msituni,hayo mijitu yaliwaua wanajeshi,basi mfalme akatangaza atampa cheo atakayewaua ila watu waligoma na kumwambia mfalme kuna mtu " aliyeua saba kwa mpigo"umtafute atatuokoa na hili balaa, wao hawakujua Chaupele aliua nzi saba kwa mpigo,basi mfalme akaagiza aletwe mara moja.


    Chaupele aliletwa kwa mfalme,na kukabidhiwa mkuki na manati ili aende kupambana na mijitu hiyo miwili msituni,akaanza safari kuelekea msituni,ilikuwa ni usiku wenye giza alipochoka akalala juu ya mti wa matunda,mara usiku wa manane akiwa juu ya mti akasiki mijitu yale yanakoroma huku yamelala,mara yakaanza kuamka taratibu.


    Alipoona mijitu yameanza kuamka akalichuma tunda na kuliweka kwenye manati,kisha akamlenga jicho jitu moja kwa maana macho yao yalikuwa yanang'aa kwenye mbalamwezi,jitu akampiga mwenzake ngumi na kumwambia aache uchokozi,wakatulia kwa mda kisha chaupele akamlenga tena mwingine jicho,mara wakaanza kupigana na kuchomana visu,moja akafa mwingine hoi na chaupele akashuka juu ya mti na kummaliza aliyebaki.basi jamaa akapewa cheo cha ulinzi.mara akatokea tena simba mla watu,jamaa akaambiwa aende msituni amwue,na akiweza anapewa binti wa mfalme awe mke wake,chaupele alipofika msituni akaingia ndani ya nyumba mbovu na kuketi,mara simba anaingia mlangoni,je atafanyaje na simba ndo yupo mlangoni?-


    Chaupele aliruka dirishani mpaka nje na kuuvuta mlango kwa nje na kumfungia simba ndani,halafu akaenda kwa mfalme na kumwambia kuwa amemkamata simba mzima mzima,alikuwa anakunywa maji halafu akamkamata mkia na kumchapa viboko mgongoni mpaka simba akatii amri,mfalme alishangaa sana.chaupele akaweka sumu kwenye nyama na kwenda kumrushia simba kupitia dirishani,simba alikula nyama akafa.chaupele akaozeshwa binti wa mfalme.
    Alipomwoa binti wa mfalme vijana wengi walikuwa na wivu na kupanga jinsi ya kumwua ili wamchukulie mke wake,walikodi majambazi 28,majambazi 28 walizunguka nyumba ya chaupele usiku wa manane.

    Kumbe mke wa chaupele alishapata tetesi kwamba wamezungukwa na majambazi,akampa taarifa mmewe,kwa vile chaupele anafahamu wamezungukwa mara akaanza kuongea kwa sauti ili majambazi yasikie,akaanza kuropoka,"MKE WANGU NASIKIA TUMEZUNGUKWA NA MAJAMBAZI 28,NILIUA SABA KWA MPIGO,JE KWENYE 28 NITAUA SABA SABA NGAPI?MKE AKAJIBU "UTAUA SABA SABA NNE"CHAUPELE NAYE AKAJIBU,KWAHIYO NIANZE NA SABA IPI?
    majambazi waliposikia huo mjadala wakakimbia mana hawakujua ataanza na saba ipi.chaupele na mkewe wakaishi kwa amani.



    *mwisho*
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    your Excellent men...!
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawakukosea waliosema akili ni nywele, haya hadithi hii inatufundisha nn
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikia hadithi hizi nikiwa na miaka sita.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    inatufundisha tuwe wabunifu na ujasiri
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hehehehe ulihadithiwa na nani?
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bonge la stori.
    Usiku lazima nimsimulie kadogoo wangu!
     
  9. Matti

    Matti Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    :lol: :eyebrows:
     
  10. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba utoe season 2 plz.
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Umetisha mkuu !
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    kama kawa umetisha.
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh !
     
  14. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    excellent!!
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    inatufundisha tuwe tuna lala na wake zetu usiku
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pa! pa! pa! Papapa paaa!!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    siku hizi humdanganyi tena dot com wa stori hizi. Hizi tupigiane sie wenyewe
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heheheeeee, kumbe huwa hulali na mkeo usiku
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ametisha si kidogo!!!!
     
  20. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    mhhh!hii imetulia.
     
Loading...