Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stimu za Wavuta Bangi Wawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tekelinalokujia, Jul 14, 2012.

  1. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiku mmoja majira ya saa mbili hivi washkaji wawili walikua wanatoka kwenye kibarua chao cha kuchimba kisima wanaelekea makwao, walikua wamevuta bangi kabla hawajatoka eneo la kazi, sasa wakiwa wanakatiza vichochoroni watokee barabara kubwa wapate basi, siku hiyo ilikua na mbalamwezi, mmoja akamuuliza mwenzake, hivi lile ni jua? akimaanisha ule mwezi ulioandama, yule mwenzake akauangalia ule mwezi kwa makini kidogo akitafakari alafu akamjibu rafiki yake, kwa kweli sina uhakika maana mimi maeneo haya sio mwenyeji. wakaendelea na safari yao.
     
  2. c

    chafu Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona haina vina
     
  3. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa m1 alipuliza cha Arusha kijijini kwao mida ya saa tatu asubuhi tena bila kula. Baadae akaenda kulala,mida ya saa saba mchana akaamka kwenda toi huku amewasha kibatari
    sababu ya bangi alifikiri ni usiku. Uani kulikuwa na mama yake na mama mwingine wanasukana.
    jamaa alipowaona alipiga kelele "jamani wachawiii" akifikiri ni usiku wa manane na wale kinamama ni wachawi.
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Bangi noma... Hata sijui ipoje!
     
  5. N

    Ninliy Senior Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani bangi noma aisee!dah!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    bangi nibangue nisome vizuri hizi threads
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kitu ya arusha eeehh...
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kali kuliko bangi noma..jaman tubadilike
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i love u, and i love the joke...we ni noumer!
     
Loading...