Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Wassira vs Ester Bulaya wazozana bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jun 20, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sakata hilo lilitokea nje
    ya ukumbi wa Bunge
    mara baada ya
    kuahirishwa kwa kikao
    juzi usiku, ambapo
    Wassira alimfuata
    Bulaya na kumhoji
    kwamba kwanini alitoa
    maneno ya kuipinga
    bajeti ya Serikali.
    Wassira ambaye pia ni
    Mbunge wa Bunda
    (CCM)
    Alimwambia Bulaya:
    “Mimi ndiye Mbunge
    wa Bunda, wewe huwezi
    kujifanya ndiye
    uliyetumwa na
    wananchi kuja kusema
    maneno ya uwongo
    hapa, eti unaipinga
    bajeti ya Serikali, ni
    nani aliyekutuma?”
    Waziri huyo alikwenda
    mbali na kumwambia
    mbunge huyo kijana
    kwamba, “wewe
    tunakufahamu una
    pande mbili (upinzani
    na CCM) na kila siku
    unashirikiana na Halima
    Mdee (Kawe-Chadema),
    tunakujua kwamba uko
    CCM na Chadema.”
    Kutokana na kauli hizo,
    Bulaya alijibu mapigo
    akimwambia Wassira
    kwamba yeye akiwa
    mbunge wa CCM ana
    wajibu wa kukikosoa
    chama chake na
    hakuwa mtu wa kwanza
    kukataa kuunga mkono
    bajeti hadi hapo
    marekebisho
    yatakapokuwa
    yamefanywa.
    “Mimi nina haki ya
    kuzungumza ndani ya
    Bunge na kusema kile
    ninachokiamini kama
    mbunge, wala hakuna
    mtu wa kuniwekea
    mipaka. Halafu kama ni
    uhusiano na wabunge
    wengine mbona
    wabunge wengi tu wa
    CCM wanashirikiana na
    upinzani?” alihoji
    Bulaya.
    Source mwananchi
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Wassira yapaswa ujue kuwa, business as usual hakuna siku hizi!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha sipati picha alivyo kasirika Tyson angerusha ngumi
     
  4. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najiuliza mzee wa miaka 70 atazozanaje na kijana wa miaka 32?
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    babu visa kabinti kazi kweli kweli anamiliki jimbo kwa maana yake
     
  6. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najiuliza mzee wa miaka 70 atazozanaje na kijana wa miaka 32?
    Mzee tyson pumzika
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,wassira mzee wangu duh
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    anaogopa kitu kinaweza kuingia cdm kikamng'oa, anataka wote wawe mazoba wananchi wakose..choice
     
Loading...