Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

steven gerrard "ana mimba"?

Discussion in 'Sports' started by Mc Tilly Chizenga, Mar 14, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nafungulia tv yangu hapa!naona steven gerrard anatoka uwanjani anafuraha sana!nikiangalia tumbo lake naona kubwa kama mjamzito!nijuzeni wakuu!maana nimezima tv ghafla kwa kuogopa!
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    nafungua jf naona umepost uzumbukuku wako hapa nikiangalia akili yako naona ina UJI wakuu nijuzeni nimetoka thread hii ghafla kwa kuogopa
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ana mimba ya miezi mitatu mkuu! Ndo anaenda laber kaka...
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu!nimeuliza artistically umenijibu artistically!thanks
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    natumia simu kidude cha like sikioni!anyway i like your comment!umenielewa?
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Itakuwa umemuona mmiliki wa timu akiwa amevaa jezi yenye jina la Gerrard, so kitambi ukadhani ujauzito.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nawe umei like nini sana sana??
    Comment ipi imekupendeza?
    Tumia ubongo kutafakari we dogo!

    Kuwa mshabiki mzuri!

    Utafikiri unatumia masaburi kuwaza..........Mmmmmmhh!

    Raia wengine mizigo tu!
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    liverpoolfc!watu sio tu wanatofautiana uwezo wa kuelewa bali pia kiwango cha kujieleza!wakati mwingine unaweza usimuelewe mtu si kwamba uelewa wako ni mdogo ila uwasilishaji wa mtoa mada ni level ya juu kuliko uelewa wako!siku moja utajua nina maana gani kwa hili nililolisema!

    kifupi,jamaa nimemtukana bila kutumia matusi!
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    naomba nifafanue nilichouliza-jamani nimemuona steven gerrard kaweka mpira ndani ya jezi yake mbele kwenye tumbo kuashiria ujauzito!je mkewe ni mjamzito?au kajifungua?kwa anayejua aniambie!
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hiyo ilikuwa ni jana usiku mechi ya liverpool na everton ambapo liver ilishinda 3-0 bao zote kafunga gerrard ndio akaondoka na mpira na kuuweka tumboni ndani ya jezi yake!
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Sasa uliuliza swali la nini?
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu!hilo swali limeulizwa kisanii!angalia fungua semi na funga semi ktk title ktk neno ana mimba!kama unajua exactly gerrard alikuwa anamaanisha nini funguka mkuu!thats all!
     
Loading...