Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stars/Msumbiji Live update!

Discussion in 'Sports' started by Chereko Chereko, Feb 29, 2012.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Update:
    full time sisi moja na wao moja, tumejaribu, tumeweza, tumetoa droo!!!

    Staz 1 - 1 Msumbiji
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Game inaanza saa ngapi? maana mi natoka job 5:00 PM je nitawahi?
     
  3. C

    Chereko Chereko Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kick-off time saa kumi kamili juu ya alama, foleni njiani utakuta game is over!

    Kocha Paulsen ameingia uwanjani kukagua uwanja, sasa kawafuata vijana wake waje kupasha misuli. Ila anaonekana ana mawazo sana, 'keshapoteza mchezo' psychologically!

    Muda huu jopo la marefa linakagua uwanja. Fanyeni fasta muwahi jamani!!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    taifa stars akishinda leo najiuzuru kuingia JF for 1 week.....LAZIMA MFUNGWE.....
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwa nini umeandika Stars 0 Mzmbq 0?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Nilifikiri tumeishafungwa kumbe mpira haujaanza ..lol..
     
  7. C

    Chereko Chereko Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashabiki wa Msumbiji zaidi ya mia tatu wameshaingia kuishangilia timu yao, wamebeba vibendera, ngoma na vuvuzela za kumwaga. Wanatumbuiza kwa sindimba, mashabiki wa bongo wanazomea kwa sana.

    Kazi ipo, LEO STAZ USHINDI NI LAZIMA!

    STAZ 0 - 0 MZUMBIJI
     
  8. N

    Newvision JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni STARS ya Poulsen basi itakuwa mwujiza kwani babu hana mujiza kwake kila kitu ni kiza. Alipoomba contract alidhani soka la Africa ni la viwete/rahisi. Hana jipya Maximo COME BACK
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahahaha

    Hii timu yetu kwakweli haina maandalizi yeyote! na Samatta hayupo sasa kaazi kweli kweli.

    Samatta aliwafunga Algeria, Akaenda kuwafunga Chad mwisho nikasikia eti hajitumi mwe!
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    vipi Kenya iko nafasi ya ngapi?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hakuna cha samata wala nanui arifu......wachezaji stars hakuna anaejituma ni kama wamerogwa.....mazoezi hawafanyi iweje washinde bana......

    nashabikia msumbiji.....
     
  12. C

    Chereko Chereko Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Staz tayari wako uwanjani kupasha, Nizzar na Nsajigwa ndani first eleven ya Paulsen.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu kocha ni kama mgonjwa bwana yaani havutii kabisa kuwa kocha...yaani yuko kama mateka kwa jinsi alivozubaa
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TZ hatuna timu hapo ni kusindikiza tu ..yaani ni uwendawazimu kushabikia Taifa stars....Mambo yote msumbiji nikaone gonga za kufa mtu
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Leo sijui tutafungwa ngapi?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yaani arifu usingelee harambee stars kabisa....ni sawa kumlinganisha kikwete na martin luther king........
     
  17. C

    Chereko Chereko Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msumbiji wanaingia uwanjani, wamakonde wanashangilia utasema hili game linapigwa Mozambique, mweee...!?!?? Washabiki wa bongo wanawaonea gele wameanzisha vagi kwenye majukwaa ya simba!!! Duh, imebidi wahame, aiseee!!
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo Avatar ya Yoyo nilifikiri mdudu kaingia kwenye comp yangu nikaanza kuikagua dah
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwa wale mnaotoka mjini kuelekea uwanja wa taifa pitieni barabara ya kilwa road ukifika jkt pita barabara ya mgurani hadi uwanja wa taifa. ukipitia uhasibu utakutana na foleni ya magari yatokayo bandarini. sasa hivi mandela road ina magari makubwa mengi yatokayo mkoa na kwenda mkoa.
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahah relax arifu....leo msumbiji anawapiga za kutosha......wewe tangu lini mpira ukachezwa mdomoni na leaders club nana?
     
Loading...