Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv uchakachuaji/upotoshaji huu unawavunjia heshima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Jan 30, 2012.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kushangaza Kituo cha Television cha Star TV kimerusha hewani habari ya siku tano zilizopita kuhusu Mgomo wa madaktari. Katika taarifa hiyo walimuhoji Mganga mfawidhi wa Hospitali ya mkoa wa Mbeya Dr Chomboko ambae kwa wakati huo alisema hakuna mgomo hapo. Na kwa kupotosha zaidi wakaonyesha picha ya Dr Chomboka lakini jina la Mkurugenzi wa Hospitali ya Rufaa Mbeya Dr Samky.

    Sijaelewa Star TV wanakusudia nini kwa upotoshaji wa aina hii, kama walitaka kuonyesha madaktari hawajagoma si wangeenda hata kwenye hospitali za wilaya kwenda kuhoji AMOs ambao wanaendelea na kazi kuliko kutuletea taarifa ya zamani na kuudanganya uma kwamba ni ya leo.

    Yahya Mohamed ni member humu, tunaomba star TV iwaombe radhi watanzania kwa uchakachuaji huu na kwa kweli vyombo vya habari kama star tv mkianza hivi ile imani tuliokuwa nayo kwenu itapotea.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbuka mmiliki wa hii kituo ni gamba member..
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jenerali Ulimwengu baada ya kuona Rai linachakachuliwa na Rostam alijiondoa na kuanzisha Raia Mwema gazeti linaloheshimika zaidi nchini. Wahariri Startv Msiaibishe weledi na taaluma yenu, Kataeni kutumiwa kwa propaganda za kizembe
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Mchana wa leo nilikuwa Muh2 na kwa bahati nzuri waandishi walinikuta pale na walipelekwa na manesi hadi mawodini ambapo walionyeshwa maiti nyingi humo mawadini. Hakuna chombo hata kimoja kilichoeleleza hasa kinachoendelea. sijajua ni kwa7bu ya kumlinda nani.
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahaya mwenyrewe gamba baya kabisa hata weledi hana njaa tu hamuoni bias zake; vipindi vyaker vya mijadala naangalia tu vile ambavyo najua nani atakuwa muongeaji anatia aibu sana ndio washauri wakuu wa dialo pumba kabisa
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    serikali inajaribu kutumia vyombo vya habari tiifu kwake kupotosha wananchi, mwisho wa siku cjui itakuwa nn
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Cha kushangaza naona habari za mgomo tuu lakini sioni habari juu ya madhara ya huo mgomo kwa wagonjwa. Waandishi wa habari wanaogopa kuonyesha yalioyoko sasa huko mahosipitalini? Au wanasubiri bahasha?
     
Loading...