Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand ya Mwenge kuhamishiwa Makumbusho,ni sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watu8, Aug 29, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nilikua nasikiliza Radio One asubuhi hii,nikasikia eti ile terminal ya mabasi pale Mwenge inahamishiwa Makumbusho...
    Eti moja ya sababu ni kwamba wafanyabiashara wanaopanga bidhaa chini na mezani nyakati za jioni,wanasababisha kituo kuwa finyu. Hivyo suluisho ni kuhamisha kituo chote wakiwemo na wafanyabiashara kwenda Makumbusho.
    Je hii ni sawa? mbona hawa watunga sheria wanataka kututesa.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana; lkn pale Makumbusho hakuna nafasi tena! ileOpen space iliyokuwepo awali imeisha vamiwa na wenye pesa na kujenga majengo yao ya nguvu; au wana mpango wa kubomoa vijinyumba vya walala hoi walioko maeneo ya pembeni kuzunguka iliyokuwa Stand zamani??
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    si sawa........
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    binafsi naona ni vyema kituo cha mabasi kiendelee kuwepo kama kawaida.
    Mwenge imeshakuwa moja ya vitongoji vyenye idadi kubwa ya watu wanaofanya biashara na shughuli za kiofisi...leo hii pakigeuzwa kama kituo kidogo na si terminal,watu hawa unawawekea mazingira magumu ya kupata usafiri.Mabasi yatakua yanapita yakiwa yamejaa
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwa inatokea tanzania tu!
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ni ujinga sana
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kwani watu kutoka na Kurudi Makazini Unahitajika kwenda stend Kufanya nini? Nataka kwenda Ubungo kutoka Mwenge, Nipande Basi Hadi makumbusho ndio nitafute basi ya ubungo? Mimi sijaelewa!! Labda unieleze ni stendi ya Kibaha, Bagamoyo na Mlandizi Ila sio kwa Town trips, Itakuwa ni Kupotezeana Muda
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wanachotakiwa wafanye wafidie Watu Pale Mwenge Lipatikane eneo Kubwa kwa kuwa stend, That is Good Intersection!!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukisema wanawatesa watakujibu ni serikali sikivu, hivi dawa ya tatizo ni kulikimbia ama kukisolve? Inamaana na makumbusho wakijaa watahamia moroko? Mwisho wake watafika k.koo
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    labda kuna kitu unashindwa kukielewa ndugu...kuna bus stand na bus terminal..
    Mwenge, kama ilivyo Posta, Kivukoni, Mbezi Mwisho, Tandika n.k ni kariba ya Bus Terminal...yaani mabasi yanaanza na kumalizia safari zake...
    Magomeni Mapipa, Kwa mtogole, Tabata Relini n.k ni kariba ya Bus Stand...yaani basi linasimama kushusha na kupakia abiria..
    Sasa unapotaka kuifanya Mwenge iwe ni Bus Stand wakati inahudumia watu lukuki, ni kutaka tu kuwatesa watu. Mpaka sasa vile ilivyo ni terminal lakini inaelemewa kwa kuwa watu fulani miaka ya nyuma walishindwa kupanga mipango endelevu...
    Wakabinafsisha maeneo ili wafanye biashara...leo hii wanakuja na mbadala wa kuhamisha Terminal
     
  11. S

    Starn JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona makumbusho palishauzwa siku nyingi?
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    paliuzwa kwa nani?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Yale majengo ya makumbusho stand ni ya nani? Kuna bar moja napendelea kwenda kunywa inaitwa "simba kapakatwa"...just around that area!
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh, hili wazo mbona limekaa kushoto hivi?
     
Loading...