Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STAMP DUTY : nahoji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dotto, Aug 24, 2012.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WanaJf nahitaji kujua ni kwa nini Stamp duty zinazotumika Katika nchi hii zina jina TANGANYIKA na hii ni tangia enzi hizo?

    Please sababu ni nini?
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Stamps Mara nyingi huwa na maudhui ya kutunza kumbukumbu ikiendana na ukusanyaji wa pato
     
Loading...