Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stadium - Tanzania twanayoongoza kwa kiwango cha juu duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 10, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    National Stadium ya Ghana kama old Nationa Stadium yetu ya zamani.

    [​IMG]

    VS New National Stadium yetu ya Tanzania

    [​IMG] [​IMG]

    Tulikotoka Uwanja wa Taifa wa wa zamani.

    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si ndio tulivyo mnainvest pasipo na umuhimu wa hivyo
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ghana wana viwanja vingi sana vizuri, usikalii mambo, kumbuka walisha andaa kombe la mataifa ya africa, wakati sisi tumekazania kuandaa CHALENGE NA KAGAME CUP
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuwa na viwanja vingi haimaanishi kuwa na viwanja vya kiwango cha hali ya juu. Mbona hata sisi tunaviwanja vya kiwango kama chao kama CCM Kirumba, Arusha ambako michezo ya kimataifa inayotambuliwa na FIFA huchezwa?
     
Loading...